New List 1 số cổ phiếu tiềm năng ae ai có thì thêm vào cho ae nghiên cứu!

chiều xanh thôi .canh giá đỏ mà mua đều là mã cp tốt đã check và chưa tăng giá mấy

Tầm này mua cổ nào cũng ngon cả, vì đợt trước tết đã sale off cho anh em tầm -40% rồi, sau thời gian tích lũy khoảng 2 tháng giờ là thời điểm vào an toàn cả

1 Likes

Vph đang vùng trũng

1 Likes

Giá oil thế giới đang tăng trở lại canh mua giá đỏ cp dầu khí chưa lên Pvm pts pcg pdv gsp vv

Tùy. nhiều cổ mua lỗ đấy chọn cổ mà mua

Dầu khí còn mã nào còn vào hàng được bác chủ ?

PDV PCC PCG PTS PVM
PVTrans Oil PDV đang sở hữu và khai thác đội tàu dầu – hóa chất size từ 10.000- … trong những công ty hàng đầu cung cấp dịch vụ đại lý tàu biển tại Việt Nam PVTrans Oil đang sở hữu và khai thác đội tàu dầu – hóa chất size từ 10.000- 20.000 DWT khai thác tuyến quốc tế. Đội tàu của công ty được tất cả các Oil Major lớn như Chevron, Exxon Mobil, Shell, Petronas…chấp nhận PDV giá cp chưa lên ace xem xét PDV hiên có 6 tàu vân chuyển dầu đi quốc tế @All

co phiếu dầu khí giá đỏ chưa tăng mấy PVM PTS chú ý .PDV nay mới có dấu hiêu tiền vào

cơ hội mua PMV PTS PDV PCG PCC giá đang giảm mạnh cp dầu khí chưa tăng @All

tt giảm mạnh mà list nhieu mã vẫn ce one pcg pit bot pdv tăng mạnh

1 Likes

Tt đỏ choét mà cp bác kn vẫn có xanh và tím bác ạ. Chốt lãi 2 mã đều hơn 40% và kết thúc Nav vẫn báo lãi 9% giảm chút xíu so với sáng bác ạ. Quá ngọt ngào luôn!!!

1 Likes

Bác tham khảo DAH. Cp hồi sinh từ vực thẳm, mới đang chân sóng

Bác Vào vip nó ngon lành thế đó .từ mtg lãi 30% vmg 60% pct 40% plp 20% psh 30% one trên 40% pit bkc 30% .hạn chế rui ro

1 Likes

nhiều mã tốt, cảm ơn bạn chia sẻ

3 Likes

Bác chủ chẳng galaunt gì cả, tt rực rỡ để tôn vinh chị em thì danh mục bác vẫn phủ LÁ phủ HUẾ

1 Likes

Nhàn đầu mà lợi nhuận tốt ad ạ

1 Likes

Vnd ssi mbs tci

1 Likes

Tt ko giảm mạnh thì nhiều cp xanh tốt .Sra ttb pdv pcc vv

1 Likes

Châu âu xanh rồi mai TA sẽ TÍM

1 Likes

Mỹ và châu âu đang xanh.giá dầu đang tăng đã tiếp cận 130 usd

1 Likes