1 Phút quảng cáo: Bây giờ hoặc không bao giờ!

Đâu lý do gì múc mã GTK lúc này em? :worried:
Nói thiệt lời 5-10% anh còn ko chốt thì mu GTK làm cái giề? :unamused:

3 Likes

Nấu có xíu vậy, ai ăn cho đủ e

6 Likes

Mình là chốt liền. Làm vòng mới . Mã GTK thì lâu lắm

6 Likes

Thế thì bạn phù hợp với trường phái Vung kiếm vẽ Rồng ( pktt ) hơn nà :relaxed:
Room này ko theo trường phái đó nên cần nói rõ để khỏi mất cơ hội của bạn :grinning:

5 Likes

E cũng thấy ít thật c ạ, nấu cho 2 đứa xong là em cũng ko được ăn luôn :frowning:

5 Likes

Ùi … Cháo nên nấu nhiều chút, Lỡ Anh Chí Tèo ghé còn có phần nà :sweat_smile:

5 Likes

Dk có nhớ dk kêu cuối năm múc mã GTK k kk

2 Likes

Nái năn nỉ rồi, mai vào lại đi bạn :pleading_face:

4 Likes

Do em thấy vùng giá này cũng thấp rồi, Tây còn mua ầm ầm thì mình sợ gì trong khi không margin, em cũng không dốc hết vốn vào ck nên dù có giảm thì chỉ cần tâm lý còn vững là em còn nằm im được.

Về danh mục thì hôm bữa tự thấy đang liều quá nên em cũng giảm tỷ trọng mấy con rủi ro cao, tăng số lượng cổ phiếu doanh nghiệp đầu ngành hoặc tiềm năng tốt. Nếu nhận định của em chính xác tầm 3/4 thì về lâu dài thể nào cũng về bờ được.

Khuyết điểm thì vẫn là cái tâm lý hấp tấp, với có khi tham nên lại tự làm tăng rủi ro.

6 Likes

Vải thiều Úc được cắt cuống, đóng hộp đẹp mắt, bảo quản lạnh và được vận chuyển về Việt Nam bằng máy bay, được nhiều người lựa chọn làm quà biếu Tết dù có giá lên đến 1,3 triệu đồng/kg. Vải thiều 'đi máy bay' từ Úc về Việt Nam, giá 1,3 triệu đồng/kg

5 Likes

Hàng xách anh ơi :slight_smile:

4 Likes

Em dạo gần đây hay đưa các thông tjn ko chuẩn, bữa trước thì " thanh khoản UaE " , bữa nay thì nói "anh bẩu cuối năm mua Gtk? "
Anh hỏi em em có bằng chứng cho việc đó ko?
Có thì đưa anh xem nhé

6 Likes

Ko sao em, chủ yếu là nắm rõ yếu quyết " Khoai Tây dẫn sóng và cố gắng cơ cấu vào các mã mạnh cả về vị thế lẫn lực đầu cơ và giá hợp lý " là được nè :relaxed:

7 Likes

Mợ … mấy tây sính vải thiều úc mờ chiên trứng giai đoạn này thì thắng chắc vì sính khoai Tây nên sẽ ko đè bán đổ bán tháo vì lý do vớ vẩn :rofl:

4 Likes

Ngon … Lời lun trong phiên thị trường đỏ lửa :smiley:

6 Likes

Em theo dk từ cuối tháng 5, k thấy dk nhắc GTK :thinking: toàn nhắc Uae vì tỷ suất cao hơn lãi bank 8.

5 Likes

Good job bro!
Siêng vào phát biểu hơn nữa nha vì bro rất có ý kiến chuyên môn chiên trứng :smiley:

5 Likes

Anh có nhắc tới GTK mà là kể câu chuyện những năm 2011 thời anh mua GTK đc giá 18,5 … ngay cả thời kỳ cuối 2019 ( cái thời avatar ) anh chỉ khuyên Trứng thủ 2 lựa chọn:
1/ Lên Golden Boat cùng anh
2/ Mua GTK
đoạn này thì có lão @Duduconxanh nhớ rõ :grinning:

Bữa giờ anh thấy hơi lạ, hôm nay lại bị Njk kia vu khống … anh ko rõ em trai hiện tại có đúng là Hoai Nam Tran trước đây ko? :thinking:

7 Likes

Do mạnh dạn thôi bạn à, mình f0 chính hiệu, tham gia từ t11.2021. Cũng được nếm vị đỉnh và vùng đáy.

6 Likes

Èo, cùng lứa zới tui rồi, tháng 11/2021 định mệnh, nhưng chiên môn của tui thì chưa ngon bằng bạn :beers::clinking_glasses::beer::tumbler_glass:

6 Likes