1 Phút quảng cáo: Bây giờ hoặc không bao giờ!

Thần Her của dk nhìn nghía lâu lắm nhưng mà vẫn chưa muốn đi lệnh. Chờ nay thử xem ntn biết đâu lại có giá tối <10 :stuck_out_tongue_closed_eyes:

5 Likes

Lựa chọn của em có nghĩa là em muốn " mua đúng đáy " :thinking:
Rất tiếc phải nói với em rằng những người muốn " Mua đúng đáy " thường sẽ bị " Lỡ Tàu " hoặc phải " Đu Giá Cao " … Em cứ tự kiểm chứng điều anh nói nhé :face_with_raised_eyebrow:

7 Likes

Tính Andjku cái nào ra cái đó, Nói đùa thì thoải mái, nói nghiêm túc thì phải có nguồn hoặc minh chứng, lý lẽ … ko tung thông tjn ko có bằng chứng và ko phán vu vơ ko có lý luận - Rất mong Ace Làng Trứng thông cảm :smile:

7 Likes

Vâng đại ka, khi em cung cấp thông tin không có nguồn hoặc ko chính thống đại ka cũng nhắc nhở em luôn mà :slight_smile:

4 Likes

E đã lên tàu Her 1 ít, xưa e hay gọi ảnh là bao đít bự :)))

5 Likes

Vẫn nhắc ACE rằng:

Năm nay 2022 chỉ cần giữ đc tiền hoặc lỗ ít đã là Thành công và có Vị Thế tốt rồi. Sang năm Vị Thế đó sẽ chuyển hoá thành :dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar:

Nên ACE cần vững tâm, tránh bị những lời xàm ngôn hào nhoáng lung lạc làm chệch khỏi vị thế tốt :smiley:

5 Likes

Còn lỗ nhiều thì sao dk ơi
:frowning:

6 Likes

Được giá ngon rùi nè.

5 Likes

Nay 27/12 rùi. Ráng lên anh em :smiley:

4 Likes

Dạ quan trọng đúng nhịp thôi c ơi, giá ko ngon nhưng đúng nhịp vẫn ngon mờ

6 Likes

Cái này anh trả lời rồi mà :pensive:

• Tấm ván mỏng có thể đẩy ta ra rất xa bờ, nhưng đừng cố bám nó và mong nó đưa ta Thẳng vào bờ , thay vào đó hãy … " :face_with_raised_eyebrow:
7 Likes

Lời này của Ka nó văng vẳng trong đầu em, đấu tay đôi với bản tính nhát cáy nên cứ to be or not to be.

4 Likes

1 năm khó khăn đủ thứ mà anh em vẫn sống ngon lành, vẫn ăn no ngủ yên mỗi tối, thì là đã quá thành công rồi.
Còn thở còn gỡ.
27/12/2022 rùi.
Ráng lên anh em :star_struck:
Oi :purple_heart: Lam

6 Likes

1 năm đầy biến động và giờ đây mọi thứ ổn hơn là chị cũng vui rồi :slight_smile:

5 Likes

Và đã to be 1 mã, sẽ lên tàu Ôi :purple_heart: lắm cùng ace. Tự chúc mình may mắn!

6 Likes

Như a andy đã nói ko nên dồn hết vào những con chưa lên trong ngắn hạn mà hãy dồn vào những con có lực đẩy tốt trong ngắn hạn, khi trái đó lên thì ta lại đảo qua các trái chưa lên hoặc lên ít, nên ae cân n

4 Likes

Chúc ae nữa chứ lady

4 Likes

Em giờ đang lên target cho năm mới :rofl:

• giảm 5kg
  • học tiếng A
  • tập nấu ăn :sweat_smile:
7 Likes

Chuẩn ko phải Chỉnh! :face_holding_back_tears:

6 Likes

Dạ, chúc cả Làng trứng may mắn, mua đỏ bán xanh tím!

5 Likes