1 Phút quảng cáo: Bây giờ hoặc không bao giờ!

Lực táng hơn 100tr mà ko kéo lên nhốt gà sao mà có ng mua dk :stuck_out_tongue_winking_eye:

4 Likes

:grin: :grin: :grin: :grin:
Yêu lády lắm cơ :slight_smile: :heartbeat:

5 Likes
5 Likes

Zời ơi anh đi kiếm gấu đi, chứ Sg mới lạnh vài ba ngày thôi mà anh đã xdinh cô đơn qua hết mùa đông rùi sao?! :rofl::rofl::rofl:
Thôi xong, mấy anh kèo trên lại xỉu toàn tập nữa rồi :rofl::rofl::rofl:

7 Likes

Xỉu phút chót mới đau :pensive::pensive::pensive:

4 Likes

Ta không thích cuộc sống an nhàn
Lao đầu vào nhịp đập của trứng
Tưởng bở rằng sh*t là vàng
Ta mạnh dạng đưa tay ra hứng :pensive:

3 Likes

Tâm hự chứng thủ à :slight_smile:

2 Likes

Tui rất thjk đj đj biển, nên Nha Trang cũng là nơi thường ghé, Cáp treo ko còn cũng hơi buồn :sweat:

6 Likes

Mình ôm xiền sau cắt lỗ :joy:

5 Likes
5 Likes

Đang ở sa mạc mà lặn lâu thế huynh :joy:

5 Likes

Chí ít bạn là người Trung thực :sweat_smile:
Ko sao, rảnh thì ngồi suy ngẫm xem mình ko ổn ở những điểm nào, tìm phương án khắc phục, rồi sẽ ổn thôi :relaxed:
Hint:

Cuộc chơi tài chính là cuộc chơi Trí Tuệ, mà những người có trí Tuệ " KHÔNG TUỲ TIỆN SỬ DỤNG NHỮNG TỪ NGỮ THÔ TỤC KHI KHÔNG THẬT CẦN THIẾT " :disappointed:
Nên những kẻ nào dễ dàng phạm phải điều đó thì hoặc ko có thực lực phải dùng ngôn từ thô tục để gây sốc câu view, bảo vệ quan điểm, công kích cá nhân người khác khi đuối lý, hoặc không có đạo đức, hoặc cả hai điều trên :face_with_raised_eyebrow:

Hãy tránh xa những kẻ đó ra bạn ạ :pensive:

6 Likes

Hehe… Đi lang thang chơi Đệ ới… Tối thì banh bóng :upside_down_face:
Giờ thì lại 1 mìn… :beer:

7 Likes

Cái này anh tự làm à, ngon quá

5 Likes

@Andjku đại ka thấy cái lạnh lạnh mưa mưa của hà nội phố chưa :stuck_out_tongue_closed_eyes: :smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

Mai anh mới bay ra Hà Nội em ơi, ko chuẩn bị áo ấm, hi vọng lạnh cỡ trong phòng máy lạnh thì tuyệt :grin:

5 Likes

Mát mẻ dịu dịu đại ka ạ, chỉ là có chút mưa thì hơi lạnh hơn.

5 Likes

Rủ @Blue_Ocean lai rai chứ Quynh

6 Likes

Hihi… A tự làm đó, ướp rồi nồi chiên ko dầu á e. Làm cái nồi lẩu thái nhỏ xinh xinh nữa, ít vẹm xanh, mực nút, tôm, bò, nấm hương, cải thảo, ba rô,… Toàn mua về rồi làm nên ngon mà no lém :upside_down_face:

6 Likes

Thèng đó nhậu ae dừa dồi, ae cây mía như mình nó cho de dồi :rofl: :beer:

2 Likes