1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Quá ngon luôn anh! Lâu lắm mới thấy BVH có phiên lên tím.

5 Likes

A thấy nhiều tiệm tóc cứ đè đầu, thỉnh thoảng còn cưỡi ko chỉ cổ mà cưỡi cả người ấy chứ :laughing:

5 Likes

Oh my God :relieved::relieved::relieved:

5 Likes

:joy::laughing::joy:

5 Likes

Em thật thà, thấy sao kể y chang vại, anh guộc nỡ nòng nào cười sặc sụa với em :laughing:

6 Likes

Canh chua chả cá thác lác :rofl::rofl::rofl:
Vị thì ok hơn bữa kia rồi đây mấy anh :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:

6 Likes

Chưa bao giờ ăn canh chua với … chả cá :sweat_smile:
Thường thì anh thjk ăn với cá Bông lau vì nó chua chua béo béo mềm mềm … :relieved:

7 Likes

Lần đầu a thấy canh chua nấu với thác lác đới… Thường thác lác nấu ngót, thích thì nêm thì là… :stuck_out_tongue:
Vậy e sáng tạo đó, ăn ngon là dc :joy:

6 Likes

:rofl::rofl::rofl: phải thử nhiều món chứ các dk :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:
Tại vì em là ng k thích ăn cá cho lắm.
Vài bữa em thử canh chua tôm/sườn non/thịt gà :rofl::rofl::rofl:
Em k thích ăn trứng @Andjku , nên em k biết làm ốp la sao cho giòn luôn, hầu như nhà em k đời nào ăn cơm trứng chiên luôn dk, chỉ có dùng trứng để làm bánh, hay làm cơm chiên thôi à!
Yoga thì em thấy hầu hết chị em cô bác trong chỗ em tập đi tập là muốn đẹp, giảm cân thôi, nên em thấy họ đo số đo, cân nặng hằng ngày luôn :sweat_smile:.
Còn nếu yoga mà muốn khoẻ thì chắc tuỳ tình hình thể trạng sk mỗi ng mà theo các bài tập khác nhau, chứ cùng 1 bài tập, mà từ 18-70t cùng tập, thì k hợp lý cho lắm!

6 Likes

Túm lại ko đời nào ăn cơm chiên trứng hay là chỉ dùng trứng làm cơm chiên? :joy:

6 Likes

:sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Cơm trứng chiên = cơm trắng + trứng chiên.
Cơm chiên trứng = cơm trộn với trứng
Này phải có hình minh hoạ mới dễ hiểu dc :sweat_smile:
Bởi vậy nên em mới nói là em có vde về ngôn ngữ mà :sweat_smile:
Thì ra muốn hết nợ bank dễ vậy sao ta?! :sweat_smile:

6 Likes

Có 1 tay đang tích cực kêu gọi con này , có số có má hẳn hòi , thui kệ, việc người ta :sweat_smile:

6 Likes

Kệ ngta dk!
Thời buổi này làm ng tốt cũng khó lắm dk :relieved::relieved::relieved:
Hãy để mọi ng tự trải nghiệm! :relieved::relieved::relieved:

5 Likes

Anh ít nói lắm, chỉ lâu lâu ngứa miệng thui :sweat_smile:
Như cái con hàng lởm âm cả vốn điều lệ ấy, nghe ngứa tai những cũng ráng kìm chế sự nhìu chuyện … Ôi … toàn cây cao bóng cả :rofl:

6 Likes

Vậy nên em ít đi lang thang qua các topic khác là vậy. Có nhiều cái muốn cmt nhưng ngại combat :rofl::rofl::rofl: nhiều ng chưa biết đối phương thế nào đã cho ngta là gà mờ này nọ :rofl: thậm chí có ng còn tưởng em k phân biệt dc cổ tức/thị giá hay mệnh giá kia :rofl::rofl::rofl:
Cứ để bà con tự trải nghiệm rồi nhận ra bài học cho mình.
Vậy mới thấy dễ gì kiếm dc 1 đứa như Mỹ Tâm này đâu nè :rofl::rofl::rofl::rofl::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:

6 Likes

Chưa kịp coi, mà chắc xấu che đẹp khoe đây mờ :grin:

5 Likes

Luôn đọc kỹ và ghi nhớ. Cảm ơn đại ka! :slight_smile:

5 Likes

Huhu còn em nữa nè. Dk quên em sao :cry:
Tập thể thao thì em thấy môn nào tập tới luôn cũng đẹp hết, như mấy coach, nhưng mà tuần tập 4-5 giờ, mà nhậu tới 3-4 cuộc, tập miết vẫn chưa thấy đẹp :sweat_smile:

5 Likes

Vì theo tâm lý học hành vi thì anh cho rằng Mỹ Tâm nghiêng về 1 múi Wallet hơn :sweat_smile:

6 Likes

Ủa em cũng 1 múi nè anh, múi bự luôn :rofl:
Giỡn thôi chứ em cũng thấy anh @Wallet87 là ứng viên sáng giá hơn :smiley:
Lâu thật lâu mới dc ra quận nhất giải ngáo 1 tí :rofl:

5 Likes