1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Điều đó chứng tỏ tui là thanh niên cứng :grin:

5 Likes

Kkkk sao hnay nhiều viewer quá vậy ta? K dám show hình bơi đâu :stuck_out_tongue_closed_eyes::rofl::rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Mới mần món này nè :grin::grin:

5 Likes

Mới sáng đã đi beer gồi ha anh?! :scream_cat::scream_cat::scream_cat:
Ôi cs của các members nhà Andy dk thiệt là sang chảnh :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Thấy mà thèm! :rofl::rofl::rofl:
Hôm lâu em có gthieu Vea cho thằng bạn, mà nó bảo hàng này chỉ dành cho tk đại gia :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:

5 Likes

@Tammy.tamcũng đại gia mừ, đúng ko @BlueOcean_1 :grin::grin::grin:

5 Likes

Hiccc lâu thiệt lâu em mới có ng dẫn đi ăn chỗ đẹp mờ, đâu có dc ngày nào cũng đi như mấy anh đâu :smiling_face_with_tear: lại còn phải đi làm giúp việc nữa chứ :smiling_face_with_tear: quần áo còn phải canh hàng giảm giá để dành mặc cả năm :smiling_face_with_tear: sáng giờ ngắm đôi boots giảm 50% còn 470k mà chưa dám xuống tiền đây nè anh :smiling_face_with_tear:
Combo này coi dc hông mấy anh? :crazy_face:

5 Likes

Em nói với bạn " mún thành đại gia thì phải " Thjk " chơi hoặc tiếp xúc với đại gia để học hỏi tư duy hoặc chí ít là " hưởng ké " họ :relieved:
Như bản thân anh cũng ráng lấy ảnh mạng sống ảo và tự động viên bản thân mỗi ngày em ạ :slightly_smiling_face:

( Internet )

6 Likes

Tammy dây nhợ đầy cổ thế kia thì đại gia đích thực rùi anh :grin:
Chắc thằng bạn của cô í k để ý, tưởng hàng fake thôi :grin:
Em thì cũng thích làm bạn với đại gia để cố gắng :grin:
Cơm thế kia thì quá ok rồi @Tammy.Tr thịt nhiều hơn cơm. Tui nghe mami tui than thịt heo giờ mắc lắm :grin:
Anh @Wallet87 thấy sao a? :grin:
Ủa mà giờ vắng rùi nè, ngta ngủ hết rùi, sâu hình bơi đi @Tammy.Tr :grin: nói là làm nha :grin:

6 Likes

Đừng bảo là Tammy đi ngủ rồi nha.
Mau lên để tui còn đi ngủ nữa nè :grin:

5 Likes

Nó bảo là tk nhỏ thì lướt sóng mới mau lên dc dk :relieved: nên thôi em kệ. Tới giờ nó vẫn đắm chìm trong mớ chart, update tình hình cho em hàng ngày :rofl: có khi nó ở trong f247 luôn mà chưa ghé qua đây thôi cũng nên :rofl:
@BlueOcean_1 kkk mớ dây fake mua cân ký ở chợ Bà Chiểu đó mà :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:
Chiện là em muốn lan toả niềm yêu thích tập thể thao tới mọi người thôi í mờ. Mà hình rõ quá em k dám up :rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Lên đại gia hay lên … đĩa ? :joy:
image
( Internet )

6 Likes

Tại sao gọi là gà quay, mà k phải là heo quay ta?! :thinking::thinking::thinking:
Kkk cái dt của em nó sao đó, hình nhiều khi 1 lát nó mới load dc :rofl::rofl::rofl:
Ai đang gym hãy cứ gym đi nhé :rofl:
Ai chưa gym thì hãy gym ngay nhé :rofl:

Em post hình này lên mấy đứa bạn em lác mắt hết, hỏi tới tấp info 5 chàng 6 múi trong hình đó @Andjku dk :rofl::rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Thấy gùi kkk…
Mấy anh zai đẹp thiệt, mà Tammy k thèm dòm ai lun :rofl:

5 Likes

Kkkk… vì vào phòng gym, đi bơi, thấy nhiều quá nên ớn zồi :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:

5 Likes

@Tammy.Tr là đại gia ngầm đới @BlueOcean_1

5 Likes

6 múi giờ hổng tin được đâu @Tammy.Tr à nhìn như vậy chứ hok phải zậy :joy::sweat_smile:

5 Likes

:rofl::rofl::rofl: 6 múi có 6 múi this 6 múi that :rofl::rofl::rofl:
Ý em là mọi ng hãy tập thể thao đi, khoẻ đẹp mới yêu đời chứ :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Xưa em có 1 anh bạn rất to cao đẹp trai, nhà cực đại gia luôn, chỉ là thừa cân. 1 hôm anh chàng nói với em là anh buồn quá bé T ơi, hỏi sao buồn, anh bảo là vì tiền nhiều mà k mặc đồ đẹp dc :rofl::rofl::rofl:
Mà để có dc body như thế thì ng tập cũng phải quyết tâm dữ lắm, ăn uống k chiều theo sở thích bản thân, quyết tâm từ chối bớt các bữa beer rượu.
Khoảng 3 tháng nay là em k uống 1 giọt beer nào luôn rồi đấy :crazy_face:

5 Likes

Haha, nhìn cảnh cô í ngồi giữa dàn mỹ nam là thấy đại gia rồi anh :rofl:

5 Likes

Haizzzzaaaaaa có gì liên quan đâu?!
Thôi tất cả cổ đông của Vea đều là đại za hết :crazy_face: đại za về gì đó thì tuỳ mỗi ng :smiley:

5 Likes

Chí ít ai đang nắm VEA cũng đang là đại gia về VỊ THẾ và LỢI NHUẬN so với biến động của Trứng biểu :crazy_face:
Qua 6 tháng khẳng định rằng đầy trứng thủ mong ước có được vị thế như các cổ đông VEA đang có :star_struck:
( đã có 1 vài trứng thủ comment thể hiện điều này )

Các bạn nên hiểu rõ rằng " Chỉ khi giữ được tiền sau mỗi con sóng giảm thì bạn mới “thật sự” là người chiến thắng trên trứng trường " :relaxed:

6 Likes