14h20 🥶-Khung giờ chết chóc🥶

Ngồi nghĩ mấy anh chị này mà ra đánh trận thì vui nhỉ :joy::joy::joy: Jet vẹt được thì đề xuất bổ nhiệm 1 chân trong ban cải cách ttck… lẹt đẹt quá, lẫn quẫn 1000 biết bao giờ mới ra bể lớn :cry::cry::cry:

1 Likes

giảm 1/3 quá đáng lắm rồi, đây giảm vcl luôn, tiên sư nhà nó . lạy cả nón

ra bể lớn thì cũng lại ăn bô, thử hỏi mua dig giá 30 gắn bó doanh nghiệp vài năm, ko bán thì giờ về 12 vẫn là ăn bô, con méo nào chẳng thế

1 Likes

giờ cứ cho lên 2000 điểm vni đi, lãi cười to 2 năm ko chốt xong năm sau lại ăn bô về 900k :)) 1 phong cách rất người Việt

DiG Tứng nói đường làm nẻo, đé o tin… tôi thoát sạch lâu rồi :sweat_smile:

1 Likes

nuôi con gà rồi đi đá, khả năng mình ăn đến đâu mình còn biết. đc m đi đá gà cả năm cũng đéo hết đc 1 tỷ

t đề bị tất cả ae đổi tên thành bị úp bô : ví dụ @Jean2007 thì đổi thành jean bị úp bô, sieucophieu123 cung thành sieucophieu bị úp bô, @TuMaYTrongDat thành tư mã ý bị úp bô. vì thằng đéo nào chẳng bị úp bô nói cẹc gì nhỏ lẻ

2 Likes

phân tích kỹ thật à, gắn bó với doanh nghiệp à, xin lỗi nhé, ở vni méo có cái gì phân tích đc đâu…đơn giản là bạn sẽ bị úp bô nếu bạn đầu tư chứng khoán

Đến giờ, ae ai cũng lỗ tè le hết… :joy::joy::joy::weary::weary::weary:

ai cũng bảo ko kinh khủng như 2008 được đâu, ừ đó. mẹ nó phá kỷ lục luôn rồi :))

Đổi tên.như nào bác .toi cug muốn đổi tên

nhiều thằng vẫn giả vờ bình tĩnh, lạc quan, lên mạng nói này nói kia… tại sao phải cố kìm nén làm cái gì, đcm đằng sau nụ cười là 1 đống âu lo, tàn thuốc lá và nước mắt lẫn cay cú…

hỏi Jean , bảo jean dạy cho

Vua bò cạp :grin:

Lập nick mới

1 Likes

ngày trước t nhớ t còn biết đổi giờ quên mất, đổi đc mà

2 Likes

Mới lập thì đổi được

https://m.nhipsongkinhdoanh.vn/co-phieu-bds-co-the-co-dot-hoi-manh-ngan-hang-co-dau-hieu-tao-day-truoc-vn-index-post3104199.html

1 Likes

điều tra xem con lợn nào nghĩ ra cái t2.5 thì xin nó tí tiết

Đcm nó, thấy ko ổn phải sửa ngay
Đằng này để cho chết hết luôn

1 Likes