4 Năm chuẩn bị cho một tham vọng bành chướng thị trường bán lẻ ôtô VN của CTF

Cho hỏi là CTF Tân Thuận đầu 2023 mở bán chưa bác hay hiện đang xây thôi? Cảm ơn thông tin của bác.

4 Likes

Sắp tới tết rồi mua xe đi chơi thôi

2 Likes

thế ôm hết quý 4 là bán hả bác

3 Likes

Khảo sát qua thì hoàn thiện 100% phần thô và giờ trong giai đoạn trang trí nên dự kiến là đầu năm 2023 sẽ khai trương . Showroom này đang lẽ đã xong lâu rồi bác nhưng do dịch mất 2 năm làm chậm tiến độ nhưng cũng nhờ đó mình mới có cơ hội có hàng trụ qua mùa bão này

4 Likes

nhìn quả showroom mới cháy quá

4 Likes

các bác biết ngành oto top 2 tăng trưởng lợi nhuận 3 quý đầu năm không :v sau mỗi thằng viễn thông, mà viễn thông giờ kĩ thuật xấu quá thì con này là nhất rồi

3 Likes

Tuỳ theo khẩu vị lợi nhuận thôi , mình nắm vì thấy CTF tham vọng không dừng ở con số lợi nhuận Q4 mà là kế hoạch mở rộng địa bàn kinh doanh nhiều khu vực . Về dòng bán tải thì Ford top 1 về mức tiêu thụ của dân VN rồi

2 Likes

Nhờ bán lẻ ô tô năm ngoái có nền thấp, năm ngoái dịch dã thì đâu ai mua ô tô được :laughing:

2 Likes

Đi thực tế thì Bác mới thấy nó to như thế nào . Đầu tư cũng kinh đấy 5 Tầng , mình nghĩ ngoài những sản phẩm đang có thì CTF sẽ M&A thêm nhiều sản phẩm từ các dòng xe khác lên kệ để phục vụ cho nhiều phân khúc

2 Likes

Bác cập nhật lên cho anh em xem luôn

1 Likes

FPT bất ngờ công bố sản xuất thành công chip vi mạch - Nhịp sống kinh tế Việt Nam & Thế giới trước có đọc được bài này, cũng tự hỏi liệu chip xe hơi còn bị khủng hoảng thiếu nguồn cung không. Nếu VN chủ động được thì city ford ngon

4 Likes

Vấn đề này mình tự chủ được từ trước covid rồi mà bác

5 Likes

Mã cp tốt thế này thì phải all in mới đáng ạ ^^

2 Likes

à Q3 chứ không phải 3Q nhớ nhầm :v

3 Likes

Nếu bạn tìm hiểu kỹ thì Ford khác với các dòng xe khác là sử dụng ít chip hơn . Nên không ảnh hưởng đến thời gian giao xe

4 Likes

Còn tiền mà All in thì đỉnh nhất đoạn này rồi , nói chứ bác mua test dưới 26 vượt rồi gia tăng

4 Likes

có khi nào nay CE không vậy anh em

4 Likes

thị trường hồi 10 điểm chắc ce luôn

4 Likes

Bình tĩnh , Cho Anh Em còn lên tàu CE vội thế

3 Likes

Thấy cầu vào cũng mạnh dạn theo vài nghìn :grinning: mong có lộc cùng ae

4 Likes