911 khi giá chỉ là khái niệm

Thôi ông ơi được 1,2 phiên làm gì mà ghê thế, các bác ấy toàn lão làng cả đánh cẩn thận nên theo dõi mà học hỏi thôi.

Một số mã tăng 40% rồi đó cưng :sweat_smile:

3 Likes

1, 2 phiên gì má. Tiền lớn nó vào 1,2 phiên nó thoát dc ko? Nhịp hồi này phải dc đôi tuần

2 Likes

=)) Vãi cả sốt ruột, bắt đáy thì cứ bắt thoải mái, ai cấm đâu mà, tiền của mình có thì cứ vung thôi.

Không có dọa nhé, tử thương vô số, anh em cụt tay đếm không hết. Các bác có lợi nhuận là tốt, bắt trúng đáy là đỉnh cao còn gì nữa.

Chiều nay xem tin hội nghị ban chỉ đạo TW . Có lẽ 1 mã cp ưa thích đã cho mình rất nhiều vào năm ngoái sẽ đi vào dĩ vãng Vụ án tại Tập đoàn Vạn Thịnh Phát đặc biệt nghiêm trọng, 'chưa từng có'
Dự án tân thịnh đồi 61 Đồng Nai.
Ae cầm lưu ý
Ct thì bị call mg liên tục.
Những ẩn chứa đằng sau lại lộ ra dần.

4 Likes

LDG sao Cụ

1 Likes

Chính nó, hs chuyển sang công an rồi

3 Likes

Cổ rơi về Trà Đá rồi Bác .

1 Likes

Trà đá thì sao, cẩn thận như flc.
Dù sao dính đến pháp luật thì bỏ

4 Likes

Đã vào ban chỉ đạo ngắm thì có nghĩa là rất khó cựa. Kể cả vay vốn hay cấp phép dự án dang dở rất khó

3 Likes

Đây chỉ là 1 dn tư nhân nhỏ, nó cũng không có tầm ảnh hưởng đến toàn ngành. Ae cầm hàng khác thì nên tập trung xem cốt lõi của dn. Phải nói Đồng Nai đang là điểm nóng

3 Likes

Trước đây thấy lãnh đạo lên tiếng có thể xử lý được, nhưng giờ đã đưa vào diện ban chỉ đạo TƯ ngắm thì hết cửa. Thế nên case này nên bỏ

5 Likes

Sao giờ vẫn có những anh em mua phải công ty vô chủ nhỉ?

1 Likes

Tao có đói như mày đâu mà thiếu gì cách để kiếm bố thằng đần thôi dù gì cũng thông cảm vs mày

1 Likes

Nhắc lại 1 kỉ niệm để các thế hệ mới vào ghi nhớ.
Đã từng chơi những mã thế này ở buổi huy hoàng của ck. Giá đã có những lúc bán được 95.
Sau đó… huỷ niêm yết. Bao nhà đầu tư rơi vào cuộc thảm sát.
Có những con dê tế thần. Theo đúng tinh thần “phải kỉ luật một vài người để cứu muôn người”.

Ngay trước mắt ros, flc dẫn chứng xa xôi quá làm gì?

Mình thấy có người bảo mua VTP ngon đấy, nhưng thấy nó lại gợi nhớ đến Vạn Thịnh Phát. Xin bác chủ cho ý kiến có vào được k?

Vẫn còn nhiều chứng thủ bám trụ lại thị trường với giấc mơ làm chứng thủ chuyên nghiệp :laughing:

1 Likes

Thui thì việc của ngta, nhưng mà thế thì còn nâu mới tới ắp cheng

1 Likes