911 khi giá chỉ là khái niệm

BID, ACB, CTG cứ 3 con đấy mà chơi. Game lớn

4 Likes

Quĩ ngoại nó rình rập bank ghê lắm. Rình cho 5 năm sau nó xả mà :smile: :smile:
Mong nó về giá đó mà chắc j về đc

Đó là việc của bạn. Ở đây không dắt khách

Chính ra con VCB tạo đáy giá 69 rồi đó, tính theo P/B. Linh cảm mà nói thì bank có lead ngắn hạn rồi.

Lại nhớ đám sắt vụn, đất lở hồi trước cũng bla về x, em all in, về y em bán nhà. Bán thật giờ chắc ra đê

1 Likes

Bác giống ý e đó khi 2 dòng đó nó phải tạo đáy thì index lúc đó mới hình thành đáy

1 Likes

Khi TT về 750 không cần ai bảo tự khắc nđt móc tiền trong túi ra mua sao lại bảo dắt khách :)))
Ông bạn cũng đang đợi TT về giá rẻ còn gì. Cứ sống thật với bản thân đi sao phải giả tạo :)))

2 Likes

Đợi về đâu không quan trọng bằng việc khi nào.
Thế nên ngừng quảng cáo được rồi

Nhìn thấy 3 trong big 4 bank về đáy covid từ tháng 10 và đang đi lên. Mấy bank khác thì chưa xác nhận và 1 số đang phá đáy, trừ con ACB.

2 Likes

Chị rose còn chưa dễ thở thì đừng mong gì vội

Đợt này căng hơn đợt covid.

:))) 1500 mong 1400. 1400 mong 1200. 1200 mong 1000. 1000 mong 750. Có về đến 100 vẫn cứ tham đợi nó về 10 :))) . Đời toàn bọn tham lam vậy đấy. Biết thế nào là đủ? Phải có mục tiêu rõ ràng. 1 là khi giá CP về ngưỡng xxx, 2 là khi TT về ngưỡng xxx
Nhỏ vài giọt nc mắt khóc thương sự đời nhưng trong bụng cười thầm. Những kẻ đó xã hội nhiều lắm và trong đây ít nhất thấy 1 thằng rồi :)))

3 Likes

Đầu óc có vấn đề hả

Còn hơn những kẻ thích bắt dao rơi hô hào chém gió bắt bài tạo lập nhé.
An toàn thì vào, tiền kiếm không dễ
Sống đã

4 Likes

Theo bác bấy lâu.thấy bác hay nhắc đến chị rose. Vậy chị rose là ám chỉ cái gì vậy ạ.e mạo muội hỏi để học hỏi thêm một chút chỉ báo ạ.

Đa phần ai cũng có suy nghĩ rẻ thì mua, đắt thì bán. Nhưng thật ra phải ngược lại.

Thấy cổ phiếu đắt giá so với thị trường chung thì mua ngay. Và khi thấy cổ phiếu rẻ mạt so với thị trường chung thì phải bán ngay.

Đắt hay rẻ phải so với vật ngang giá. Loại cổ phiếu mà càng ngày thị trường càng coi là rẻ mạt thì phải bán.

4 Likes

Chị ấy là thống đốc.
Chị ấy cho bao tiền thì biết bấy nhiêu, không cho thì phải nhịn ăn chơi, khâu mồm lại

1 Likes

What 900 ko nghe thấy 911 nói gì??? Alooooo…

1 Likes

À em hiểu rồi.cảm ơn bác nhé.

Khi tiền rẻ thì hàng hóa tăng giá. Khi tiền đắt thì hàng hóa hạ giá.
Cầu ít cung nhiều thì đại hạ giá.