A Q bị tóm thật rồi ! Công lý đã thực thi. Chia buồn các cổ đông A Quyết ! Hãy về đội A7 nơi đỉnh cao của sự tử tế

Trách nhiệm là gì mình bị điên đâu đi cảnh bảo mình.
Chả qua thấy kêu gào suốt ngày suốt đêm người tử tế đã ko kêu gào như vậy. Gái đẹp tự nhận mình đẹp thì khác gì Cave đâu.

Xã hội đương nhiên ai có mồm người ta nói mình cũng vậy thôi. Còn ở cái thời này thằng khôn thì sống ngu thì chết.

Chuẩn rồi.thắng thua là do mỗi người.việc ngta theo ai chơi mã nào thì mặc kệ họ.k nên đả động đến ng khác làm gì.như ng khác chơi flc tôi chả bao giờ khuyên k nên chơi vì tôi k chơi mã đó.thắng thua thì họ tự biết rồi.còn bạn đang cầm mã nào và k liên quan đến cổ A7 thì bạn cũng đừng quan tâm mà vào đây làm gì.

1 Likes

Anh em nào sáng bán được giá xanh cảm ơn tôi 1 tiếng nhé, qua cảnh báo thế còn không chạy nay mất toi 6%.

thằng Tea và Dzung nó vô lò là tin vui, rất vui cho thị trường đó chứ

Quốc lộ 44m đang làm gấp rút qua đại dự án CEO Vân Đồn.

7 Likes

Dig lịch sử có bị lặp lại?

Tránh bão…

Trình độ thế mà cũng vẽ mô hình gửi lên đây

1 Likes

Về 2-3k hy vọng bác 7 va 108 vị đệ tử mua cả tập đoàn FLC luôn. Rồi sút mẹ Quyết Còi đi, ae lại có thêm tàu để lên.

Hệ thống cổ phiếu của bác 7, có quay tay thế này không? để báo cáo các ban bệ 1 thể.

1 Likes

Quay tay xong bắn vào mặt con mẹ mày…

2 Likes

Với ndt lâu dài thì tốt ! Với ngắn hạn bọn lướt lát sẽ bị tạo lập lợi dụng tạo hỗn loạn để kiếm lời

Ko bán chui thì lấy tiền đâu ra mà bộ có 6.000 usd

2 Likes

AQ suy cho cùng là ng tài nhưng ko có đức. Thành lập cty để úp bô mn. Âu cũng là nhân quả báo ứng. A úp bà con thì chính quyền lại úp a

1 Likes

Sắp đến lượt thằng 7 gà rồi. Hóng :rofl::rofl::rofl:

Chim lợn quá nhiều tín hiệu đáy!!!

Anh a7 thành người nổi tiếng rồi này

1 Likes

Báo mà thuật TT theo tên kiểu này thì biết là báo rác rưởi rồi, khoe cái đầu buồi à, về lo cho CIG đi ku kkk

Báo rác

13 Likes

Cũng nổi tiếng rồi,có tiếng nói trên tt rồi

Báo chí gì chữ nghĩa như con bò vậy bác