A Q bị tóm thật rồi ! Công lý đã thực thi. Chia buồn các cổ đông A Quyết ! Hãy về đội A7 nơi đỉnh cao của sự tử tế

Ối lập chuyên án bắt nhốt hàng A7 rồi. Mấy chục triệu cổ CEO DIG phiên hoảng loạn mà chả thấy đâu. Ae cẩn thận sóng thần.

Kkkk

29 Likes

Còn ai vào đấy đc nữa ạ. Nước mắt này sao đánh đổi đc nỗi khổ hàng triệu nhà đầu tư trực tiếp và gián tiếp bị up sọt.

Sự tử tế của A7 chính là nơi hội tụ dòng tiền lớn, thông minh xã hội - Thay đổi tư duy trong đầu tư các F.xmn - Chính nghĩa lên ngôi trong thời buổi đầy lọc lừa …Chúc A7 luôn vui, khỏe cùng giàn đệ tử Siêu Smart

2 Likes

A7 mãi đẳng cấp và tử tế kk

1 Likes

Sủa gì. Mà thường xã hội là vậy nếu đã tử tế thì đã ko phải nói nhiều.
Tử tế nói nhiều để làm gì đâu muốn làm người hùng cho nhân loại hay sao.

Tổng tư lệnh chứng khoán A7 - lãnh tụ tinh thần tối cao của các môn đệ đầu tư đã ra lệnh hiệu triệu, các chiến binh hãy giữ chặt bảo vật tránh rung lắc, chuẩn bị cho cơn sóng thần vĩ đại có thể ập đến bất cứ lúc nào !!

2 Likes

Vol bé tí ti , sóng thần tới ko Thầy A7 ơi

Mấy thằng tầm nhìn bằng phiên - lại đi phán thằng xúc đất trước thiên hạ - giữ cổ hàng thập niên. mấy thằng phân tích quá khứ EPS - bảo là cổ cơ bản. Khuyến nghị Bank mua 35 chốt lãi 37. Đời cũng phải cảm ơn mấy thằng này mình mới đi trước họ 1 bước.

Sóng hay ko sóng thì cũng chả có thằng nào bán đâu. Tự hiểu đi.

Chúng mày bán chán đi rồi lại phải ủn lên thôi

Mỗi người 1 cách thể hiện tính cách con người khác nhau.tin hay ko tùy bạn.còn bạn k muốn tin thì để người khác tin.nếu niềm tin của họ đặt sai chỗ thì họ là người chịu hậu quả.còn bạn ko có trách nhiệm gì phải cảnh báo.

Thiên thời cản thế dell nào nổi kk

1 Likes

Sắp giàu to rồi. Giang hồ đang đồn ầm lên rằng các đội lái đểu hết cửa sống sẽ quay về quy hàng múc hàng Thiên thời lái của A7 hết

35 Likes

Em mua theo giá trị doanh nghiệp, nhưng cũng nhờ Anh A7 chỉ ra cho nhiều nđt biết được giá trị này mà nắm giữ cổ phiếu mình mua, nếu không được biết đến tư duy của Anh và một số anh chị trên diễn đàn này thì em cũng óa hàng lâu rồi. Bạn bè em cũng nhiều người nói A7 lùa gà, lúc đầu em cũng phân vân nhưng càng tìm hiểu trên diễn đàn và nghe các clip Anh A7 chia sẽ em mới thấy theo A7 là con đường đúng. Trước đây em chơi chứng không nói ai mình chơi chứng nhưng từ khi biết Anh A7 em tự tin nói mình là nhà đầu tư. Cảm ơn Anh A7 và một số anh chị nđt chân chính trên diễn đàn này.

5 Likes

FLC về 2-3k/1 cổ LFI có thêm hạng mục này không Đại ca?

Thiên triều đổi chủ, Mr Q được trở về đúng thuở hàn vi… với e nhận định, Q là kỳ tài đó Anh, hồi lập Bamboo nếu không phải Mr Q trực tiếp chỉ đạo và điều hành thì còn lâu mới bay được.

Đi Tỉnh BT, CTT… ngồi ngoan như học sinh lớp 01 nghe Mr Q nói. Cá nhân em đang theo dõi sát CP FLC này… về nghỉ dưỡng ven biển FLC phải nói là quá khủng khiếp.

2 Likes

mình giống nhau , mới đầu cũng ko tin chỉ tò mò a7 nhá đầu tư 1970 là ai , rôì nghe clip của chú xem. thấy hay và đúng quá ,dự đoán trước được tương lai của ngành ngân hàng ,chính sách kinh tế ,quyết tâm theo chú tuấn a7 con dig luôn ,

1 Likes

Ý là học theo A7, múc CEO DIG L14 là được triều đình bảo vệ

2 Likes

Đừng có lập lờ đánh lận con đen nữa ông bạn. Ông thần tượng Quyết còi thì đi mà mua FLC. Tầm lãnh đạo như thế kể cả có rẻ cũng ko biết bị ăn bô bất cứ lúc nào…

1 Likes

thầy chia sẻ tư duy bất động sản cũng cực kỳ đẳng cấp luôn

Nhà ông hết giấy vệ sinh à? Nghĩ sao người tử tế như A7 mà thèm ngó tới học nhà F, hỏi kiểu dựa hơi để lùa gà