A7 đã thắng tạo lập đã THUA trước tin mai mua 5 triệu cổ

AE thấy vẫn máu mua lắm, lần này rõ ràng tạo lập đã thua bét nhè rồi, tạo lập chạy vãi đxx trước sức mạnh của ae chứng sĩ rồi, vn30 màu cà chua chín…các Brokers ơi, các MMs, BBs ơi…thua chưa, bắt chẹt nhỏ lẻ nhưng nếu như tay có tiền nó vào CP đếch bắt chẹt được…chiến trận có thể vẫn tiếp diễn 1-0 nghiêng a7

3 Likes

Chưa chắc

Không ai so thắng thua để làm gì. Dòng tiền thông minh nó chảy về chỗ trũng nhất theo quy luật

1 Likes

E vừa rút tiết kiểm 1ty6 mua ldg

Mình ko quan tâm tới thắng thua, chỉ thấy thương bác pct ko mua được giá sàn

1 Likes

A7 uy tín ghê, hôm qua livetream hôm nay cả nghìn tỷ đổ vào giải vây.

ngon đấy, giá tb bao nhiêu bạn

1 Likes

Thôi đi ông đừng so sánh gây war nữa

1 Likes

Điều này tối kị, bác xóa topic này đi.

cái đấy cả làng chứng đều biết, tay to tay nhỏ biết hết…đ/c nói sai mới sợ, nói cái cả 2 bên đều rõ như ban ngày thì đ/c sợ gì nhỉ? họ trong cuộc còn hiểu hơn ae mình, họ tính TOÁN TỪNG ly… Đừng sợ đ/c càng sợ thì càng chít, đó là thói quen bắt nạt nhỏ lẻ…đây là TƯ TƯỞNG, định hướng thị trường đ/c ơi, chẳng ai lấy tiền từ TK của d/c được cũng chẳng ai bắt đ/c rút tiền mua CP này cp nọ được, vấn đề là phải biết được hướng mình đi, ko đúng thì đ/c bán nhà ngay…

1 Likes

đừng có đi gây chiến nữa cá mập nó mà điên lên thì biết rồi mấy phiên nay rồi đấy, trật tự im lặng đi lên trong im lặng mới tốt

thằng Thớt phân tích ngu bỏ mẹ. CK là sự kết hợp của nhiều yếu tố. Ông phân tích thế mn lại bảo A7 lái tàu.

Không nên đăng tin bài dìm ngành này ngành kia làm gì. Đừng động chạm đến ai, đến nồi cơm của người khác. Không họ tức lên họ lại đạp cho xa bờ đấy.

Chủ thớt đọc dc nên xoá bài

Đừng gây WAR, cứ âm thầm mà bú cổ ĐẤT thôi. Tạo lập, Cá mập mà cay cú lên thì… phá hỏng sòng đó.

6 Likes

Ông cứ bô bô cái mồm. Lúc nó đập cho lại méo mồm. Miếng ngon cứ lẳng lặng mà ăn, đéo ai nói gì ông đâu.

ÔNG xoá bài đi đừng làm khổ mọi người

Thành phần gây war làm loạn f247, mong @SuperModerator vào khóa pic này lại ạ, tks.

14 Likes

Đề nghị chủ thớt xóa bài đi ! Thầy A7 cũng không thích thú gì với việc PR như thế này cả ? Mong ae hãy im lặng và thời gian sẽ trả lời về những nhận định của thầy ! Không phải xoắn với bố con thằng nào >

1 Likes

Thằng này cố ý đăng bài với mục đích dìm A7 đây nè