A7 liệu có đi bụi ko ? Ôi Sợ lắm!

Đè sàn

Bán sạch hết nhé em

bán hết qua sàn, canh mà nhặt kim cương

1 Likes

Nó mạo danh.nếu k bán theo đúng như tin này rồi hạ thấp uy tín của CT và A7.bọn khốn nạn

Himlam đang thoát miệt mài mà bác . Có gì lạ đâu . Nếu có giao dịch thỏa thuận thì mới lạ thôi . Chứ nó xả lên sàn xả mấy tháng nay rồi

1 Likes

Ngày hôm nay khó khăn đấy, ngày mai sẽ còn tồi tệ hơn, nhưng ngày sau ngày mai sẽ là nắng ấm. Nếu ngày mai bạn bỏ cuộc, bạn sẽ không bao giờ thấy nắng trời.

13 Likes

Các chiên gia đang khuyến nghị con bạc sang Phái sinh, kkkk lại sang ăn bô các chiên trứng trong đó có mình…

DJ đã xuất hiện nến pin bar (tối ưu hơn cả pin bar thông thường khi thân xanh khá dầy), rất khả thi cho khả năng tạo đáy ngắn hạn vùng 32.500 - 33.000

2 Likes

Vnindex có cơ hội hình thành đáy kép quanh 1310 theo đúng gia cát dự và các điều kiện đêm qua tại link sau:

1 Likes

90 bác ạ :relieved::relieved:

Thật à bác, được mấy phiên trần lận? Sao thấy khắp nơi bảo đợi HL còn bán tiếp chưa hết…

Người cộng sản cuối cùng thì ko muốn vậy, đọc diễn văn khai mạc hội nghị tw5 thì thấy rõ. Từ chính sách đốt lò đến siết giá bđs đều là học tập TQ. Tháng 5 họp xong thì ra quốc hội tháng 10 xong luật. Bảo đảo công bằng xã hội, chống lãng phí nguồn lực.

1 Likes

Học TQ thì cổ đông BĐS yên tâm ra đảo

1 Likes

Đè sàn cả tuần sau nhé, về 4x là chắc chắn

Đấy chỉ là doanh nghiệp nhỏ, đi thu mua đất ở của dân rồi làm đường, phân lô bán nền thôi chứ bác, còn các doanh nghiệp lớn dự án cần tỉnh phê duyệt thì vẫn cứ làm bình thôi thôi

Chửi nhau kinh hoàng thế này lầ đáy rồi mai muc thôi

Kính trình các cụ, em - F0,5 xin có đôi lời chia sẻ về quá trình tham gia đánh bạc của em.
Cuối tháng 2 năm 2021 em đc thằng bạn em lôi kéo vào xới bạc này. Em mở tk ở VPS và đưa bạn em quản lý. Suốt 6 tháng đầu tư em nghe lời Siêu Brocker nhảy ra nhảy vô ăn theo sóng lăn tăn đớp đc khoảng 20%( vốn 200tr cuối tháng 9 thì đc khoảng 240 sau khi đã trừ chi phí từ a tới z) trong khi đó NẰM IM ăn sóng bank or chứng or thép thì phải đc hơn rất nhiều. Hazzz nghĩ nhảy nhót nhiều rủi do cao mà ko đớp đc miếng to, nghĩ nó chán. Em ngưng 1 tháng để suy nghĩ tìm hiểu nghiêm túc và vô tình vớ đc A7. Ban đầu em ko tin đâu nên bị mất cơ hội mua DIG ở vùng giá 2x-3x. Nhưng sau tìm hiểu, tuy thời gian ngắn nhưng cũng rất tự tin all in toàn bộ tài sản vào DIG giá 5x, sau này có mua thêm thành giá 61. Sau nửa năm tìm hiểu thêm tài sản của mình thì em rất tự tin nắm giữ rồi. Quả này mà ko thành công thì em xin phép đc về làm thuê tiếp. Bỏ bỏ bỏ ko đầu tư đầu teo gì nữa :slight_smile:

7 Likes

E cũng ko tin kiểu mấy tin vớ vẩn này. Đã đầu tư thì điếc. Thằng nào bán thì bán. Kệ cha chúng nó

1 Likes

/3 tài khoản nhé