A7 liệu có đi bụi ko ? Ôi Sợ lắm!

Cảm ơn Thầy A7 đã liên tục bơm oxi và chia sẻ những kinh nghiệm quý báu. Chúc Thầy thật nhiều sức khỏe để dìu dắt chúng em qua giai đoạn khó khăn cùa thị trường

7 Likes

Meo ai tử tê bằng a7 haha

5 Likes

lúc nào rảnh A7 lên live stream bơm oxy cho ae nhé

2 Likes

Mọi điều bác 7 nói trước từ vĩ mô vi mô đến bọn kí sinh trùng đều đúng

1 Likes

Tin theo A7 !

Em theo tư duy của A7 nên cứ giá đẹp như này xúc cất tủ. Ko ngờ thiên thời lại giúp ae có cơ hội để mua hàng ngon giá tốt như bây giờ. Há há

Rất tôn trọng tư duy và sự tử tế của A7. Tuy nhiên cũng vì ngấm tư duy A7, ôm lỳ thành ra phải chịu khoản tạm lỗ lớn quá trong 10 năm biết đến CK

3 Likes

Chúc A7 nhiều sức khoẻ đồng hành cùng ae đánh 1 trận để đời

3 Likes

A7 ơi HDC cũng xuống quá liệu có hết vị không

1 Likes

Khà khà , theo a7 để cbi ăn bục diều lồi mồm

1 Likes

ôm chặt L14, DIG, giảm giá chiết khấu sale nhặt thêm, ngoài đường quả trứng còn tăng giá, trên sàn vứt bỏ tài sản chạy vì nhìn ngắn, sau xanh tím lại đua lệnh cho xem

2 Likes

Thiên thời vĩ mô đều tốt ấy vậy ttck đi ngược có vẻ sai sai rồi dần dần sẽ vê đúng quỹ đạp của nó chứng khoán phản ánh vào nền kte vĩ mô

Ko nhịn nổi cười vì quá đúng ạ :v

1 Likes

Đời người mấy ai được trải qua sóng thần đâu. Cơ mà có nhiều dấu hiệu chứng tỏ nó sắp xảy ra. :laughing:

3 Likes

Thầy mới chửi phát các công ty chứng sàn la liệt. Chúng về nơi bãi rác là ngôi nhà của nó

2 Likes

Thầy ơi nếu tt thế giới vào downtrend hết thì liệu vn có một mình một ngựa được ko?

2 Likes

VN mình bơm tiền chậm quá liệu có ngưng bơm không thầy, chưa bơm mà lạm phát kinh rồi

1 Likes

Không thấy anh Tuấn nói đến CEO, CEO đi viện nặng hơn DIG mà.

1 Likes

405 view đang xem, nhớ hồi đỉnh toàn 2 đến 3k. :laughing:. Liệu sự chán nản đến tột độ chưa nhỉ. ?

3 Likes

suy thoái to tiền vào đất thêm.cám ơn A7.

1 Likes