AAV doanh nghiệp BDS dưới giá trị nhiều lần- Tầm nhìn 2021-2025

Chart tháng tích lũy rất đẹp tháng 8-9 liệu AAV sẽ tốt và bước giá mới???
hình ảnh

AAV lãnh đạo kế hoạch chủ trương tăng vốn từ năm 2020 năm nay quyết tâm thực hiện 2021 - dự là 2021 nam bản lề và sẽ tâm điểm hạch toán dự an BDS của AAV và bùng nổ lớn cho các năm sau

image

http://www.viettienson.com/uploads/plugin/file/463/1628772581-284476815-aav-21-t-trinh-thong-qua-tieu-chi-l-a-ch-n-i-t-ng-chao-ban-c-phi-u-rieng-l-va-danh-sach-l-a-ch-n-i-t-ng-c-chao-ban-t-phat-hanh-rieng-l-30-tri-u-c-phi-.pdf

1 Likes

Aav có công ty hồng hưng làm dự án chân cầu đồng niên có tiền sử bán đất theo khung giá nhà nước. Tiền chênh bỏ riêng nhé. Đếm dự án với đất là vỡ alo ngay. Cẩn thận cầm :poop: lại tưởng kim cương đấy

em mua đất ở đó hồi 2015 đó bác . lịch sử câu chuyện dài lắm. đất nền ở đó bán hết cho dân và dân xây kín rồi. em có sổ đỏ từ 2015 khi nộp đủ tiền luôn. giờ đất ở đó tăng gấp 3 so với hồi 2015 rồi nhé mà ko có ai bán đâu.

1 Likes

có lẽ chỉ hơi chê chút là AAV quanh quẩn được ở Chí Linh là nhiều (có thể mqh ở đó là thân thuộc nhất) còn đi ra biển lớn thì chắc cần thêm thời gian và quan trọng là VỐN

1 Likes

Dự án việt hòa chân cầu đồng niên lúc mở bán có 250 tr/100 m2 thôi bác. Giờ mua bán là thứ cấp rồi

Aav hợp tác với Thành Đông thì phải xét tiếp. Thành đông đang làm dự án phía nam hải dương khu này e mua làm nhà đang ở thì vớ vẩn nhất trong mấy tay làm bđs. Vừa rồi chưa xong hạ tầng tỉnh cấm xây dựng rồi. Chính e là người mua đầu hợp đồng 3.5 tr/m vuông còn tiền chênh thu ngoài 2 tr/m nhé

1 Likes

Aav còn có cty đông nam dược nguyễn thiệu ở thái bình. Cty này ngay quê đẻ nhà e bên quỳnh phụ thái bình. Cty lập lên cho bố của chủ tịch. Quanh năm suốt tháng thấy đóng cửa im lìm.

2 Likes

uhm hồi 2015 mình mua cũng là thứ cấp rồi. tóm lại mua xong ở đó có sổ đỏ trong 1 tháng luôn và giờ toàn bộ dân khu đó hầu như xây kín hết rồi. Mình cũng nói ở trên là AAV mạnh ở Chí Linh mà. còn ở tp HD thì là miếng ngon cho nhiều tay chơi to hơn (Nam Cường, L18, Ecopark…). Nhưng đất Chí Linh giờ cũng đắt lên ngang tp rồi. và về cảnh quan thì Sao đỏ đẹp hơn vì có thêm núi rừng.

2 Likes

bác này và gia cát lượng với đội tam quốc trên fb năm ngoái cũng lùa gà con này với cả idj rồi năm nay lại định làm điều bất nghĩa này nữa ư???

1 Likes

Bác này nhiều siêu cổ vậy

1 Likes

hôm trước vào bài idj, thấy bác bị chửi nhiều quá. Nhưng em vẫn tin bác IDJ, cảm ơn bác

1 Likes

chung khoán phải có tư duy ly trí - phân tích cẩn thận tránh cảm xúc cổ mà càng chửi càng phi thì đê chung nó chửi - CK ko rành cho đám đông

1 Likes

Về với anh để cùng chọn siu cổ nào e!:kissing_heart::kissing_heart:

2 Likes

Aav bị đè kinh nhỉ

tại tư duy bác chơi ck là theo tuần, còn mấy ae đeo bám cổ phiếu theo quý theo năm bác nhé =)).

Nó giống như 1 cô gái xinh đẹp ở quê vậy, chân lấm tay bùn, nhưng khi lên tp rồi thì nhiều anh xếp hàng dài, nên mình phải xếp hàng từ trước
còn 1 cô gái phố thì quá nhiều anh theo đuổi, đến lượt bạn thì xác định ăn lướt, ăn hương hoa thôi nhé.

2 Likes

cái này cứ đề thời gian trả lời - lựa chọn đâu tư DN cần phải có lô trình, kiên nhẫn và thời gian để DN lớn lên và trương thành

Nghe bà trà đầu ngõ nói đội Sơn La oánh con hàng này

1 Likes

Đội lọ đội chai ko bằng giá trị nội tại DN - DN tốt tự khác các đội lơn sẽ tìm đến! Quan trọng nội tại DN có gì trong tương lai để kỳ vọng

1 Likes