AMV - Cắt hay giữ đây ạ

Thưa các bác, tình hình là sau bao tuần tb con AMV xuống còn 11.2 thì em sắp kiện sức rồi. Nhìn chúng bạn khoe tài khoản mà thấy thèm, nào là IJC, APS, FPT…
Liệu mai em có nên cắt không ạ? Em mệt lắm rồi

Bỏ đi mà làm người em, bao cổ tốt, chơi con hàng này làm gì

1 Likes

Vâng e gồng to cả bắp tay rồi nên mới lên đây hỏi mn, sợ mai lại về 9 thì

Con này nhìn chart vậy mà ko cắt sớm, giờ cắt là dở rồi ráng gồng đi

Chia tay sớm bớt đau khổ

Cảm ơn các bác :slight_smile: Mai sút ATO con của nợ này luôn không nhìn lại

Tui cung om tu luc gia 12 ne ban… chac cung fai chia tay thoi lo wa rui !

Game over.
Cả SRA cũng nhà anh H nha.

• AMV: CTCP Sản xuất kinh doanh dược và Trang thiết bị y tế Việt mỹ (AMV – HNX) thông qua việc góp vốn 58,8 tỷ đồng vào CTCP Phòng khám Hòa Bình, chiếm 98%/vốn điều lệnh của Phòng khám Hòa Bình.
    Hàng còn game dài với quyền mua cổ phiếu ưu đãi. Mời các bác lên tàu.

AMV đánh cho thủng các hỗ trợ rồi kéo lên phải ko bác? :slight_smile:

1 Likes

chuẩn bác ơi. LÁI LÀ NHỮNG NGƯỜI CỰC KÌ GIỎI VÊ PTKT. Mình thì chỉ có mỗi bài hold nằm chờ thôi mới mong theo lái được.

1 Likes

nay em gom thêm chút nữa ở vùng 11.3. Cứ túc tắc ngày làm tí cho năng nhặt chặt bị :smiley:

1 Likes

EM lại mong nó về dưới 11 mua thêm, hôm qua nó xuống tới đó lại sợ xuống nữa nên chưa mua

1 Likes

tầm này khó xuống sâu hơn 11.0 lắm. (trừ khi VNI nó sập thì chịu) hoặc xuống thì sẽ bị các tay to ăn hết hàng ngay bạn à. đã thích thì tiếc gì vài line. lúc nó trần là 9-10% cơ.

1 Likes

Tay bác to quá, em thật ngưỡng mộ :money_mouth_face:

Nay bác có múc thêm ko, giá sw kiểu này cũng khó chịu phết nhểy

Toang rồi các cụ à :frowning_face:

Xong phim hả cụ, cổ tức không về thì chắc bà con nản bán ra còn mạnh hơn :frowning:

AMV vẫn giao dịch loanh quanh mốc 11, có lẽ tin dời ngày trả cổ tức đã phản ánh trước đó vào giá rồi :slight_smile:

10.2 hỗ trợ siêu cứng đã bật tăng trở lại

1 Likes