AMV - Đầu tư an toàn, cuộc sống an nhàn

Lực mua khá tốt ko biết có thâu tóm gì không, định mua jvc nhưng cao rồi chuyển hướng dầu gì thì con này cảm giác an toàn hơn, và đương nhiên cũng ko hy vọng lợi nhuận cao

Jvc sợ cái hệ sinh thái anh Độ, lỡ có gì sai phạm thì k thoát nổi

1 Likes

con jvc lái đánh dị lắm. amv có vẻ ổn hơn, với tầm giá này cũng đáy lắm rồi

2 Likes

Ko hiểu lắm nhưng muốn ủng hộ ngành y. Mình cũng ít tiền nhưng ủng hộ

1 Likes

Trên thị trường hiếm mã nào kinh doanh quý 2 tăng mạnh mà giá cổ vẫn đi ngang vùng đáy như AMV. Hy vọng lãnh đạo sẽ đánh lên trên 10 sớm. Vì đã bán cổ phát hành thêm giá 10 rồi chả lẽ để cổ đông lỗ à

1 Likes

Ko phải đánh dân khôn lắm cứ tự nhiên nghiên cứu kỹ càng thôi. Thời gian trả lời có phải t+ đâu mà nghĩ nhiều

1 Likes

T nghĩ chị Nương bán thoả thuận xong là giá lên đó

1 Likes

Đơn giản thôi cty dưới giá trị, ko lỗ và ủng hộ nữa nên mua

1 Likes

chị ấy bán hết 7tr cổ khả năng ko hẳn là để góp vốn đầu tư vào AMV gì đâu. game đổi chủ cũng ko hẳn phải vì nếu người mua mới quá 5% thì sẽ phải công bố thông tin.

1 Likes

Uh cố gắng chờ công ty lớn mạnh thì tiền của mình cũng lớn theo

1 Likes

Nhưng thấy lực gom khá mạnh đấy. Có khả năng chưa lộ mặt

T nghĩ bán thoả thuận xong làm thay đổi cơ cấu cổ đông mới có công bố thông tin

1 Likes

ờ khéo thế. xong chị Nương lại dùng tiền (bán 7tr cổ) công bố thông tin mua lại cp nhỉ. thế lại ấm =))

1 Likes

Chắc ko phải vậy đâu có thể các cổ đông lớn ko hợp nhau, lấy tiền đầu tư chỗ khác

Kệ thôi, không vác lên sàn tương vào đầu chúng ta là ok

2 Likes

AMV cổ đông lớn quá loãng. nếu có tay to gom được hết về 1 mối thống nhất thì quá ngon.

2 Likes

đúng rồi bác à.

Dow thì mua thêm lo gì bác, mai bác cần bán à. Rung thoải mái. Tôi theo mấy cổ rồi càng chạy càng thua. Cty ok thì kệ đi

tôi mới lên tàu hôm qua, bao giờ lên 12 tôi bán

2 Likes

Lâu đấy 1 2 năm, tùy theo nếu nhiều người muốn thì nhanh rau mà ít đắt nhiều rẻ.