AVHs

dạ…hihi… quên mất. lo hóng ko hà =)))

8 Likes

chang để ý kỹ đi…sẽ thấy thằng đấy đánh chứng mõm thôi…

7 Likes

m bạo lực quá gà ơi :joy:

7 Likes

Em chào thài @TruongTamGia , chào bác Quin @win-win , chào bác @Ga_con_78, chào bác điêu thuyền @Diaochanno1 , chào bác giá trị @Value77 , chào bác Chi @Harchi , chào bác khách sạn @Ks.Langthang, chào bác kẹp thủ @IDCer , chào bác đường nhựa @con_duong_xua_em_di , chào bác đút @deutscher, chào bác Hứng @Hung_Quang , chào bác Đạo sĩ @An_Danh, chào bác Chẵn @2468, chào bác @nhadautuABC, chào bác Sói @CityHunter, chào lớp trưởng @Hoang_Dung_MAS , chào bác @Mai_QNam, chào bác Trường mỏ dẻo @Quanvantruong01, … chào toàn thể anh em còn lại.

Cũng như xin chào các chị em đẹp gái @Chang-Chang, @degiocuondi, @LanHuong,@DANANH, @Ngoc_Anh1, @Tranleminh-1975
Hố hố hố.
Ngày mới chúc cả lò vững tay lái, d.ái còn nguyên:heart::100::100::100:

Em hết tiền rồi, thông cảm cho mâm cúng đơn sơ mộc mạc nhé
image

18 Likes

:rofl: :face_with_peeking_eye:

10 Likes

ở đây chúng ta không sợ cá mập…vì chính chúng ta là CÁ MẬP!!!

13 Likes

Em chào bác lan ạ.
Em mời bác 7up

Bác thích up nhiều hơn thì ún 2 lon để có 14up, ún 3 lon để có 21up nhé bác :rofl:

11 Likes

Giờ bán chim đi thì mất luôn 2 hòn à

11 Likes

Mà mâm này ko có protein hả bác @lancevancedance16 .
Iem thấy thiếu protein quá ờ =]]]

9 Likes

Em chào bác Lancer. Chúc bác ngày mới vui vẻ!

10 Likes

Dạ đúng rồi thài, toàn sự việc đã xong rồi phán ko hà. Với lại tối ngày nói vĩ mô và chính trị nghe mệt lão luôn :)))))

10 Likes

dành cho ai chưa biết… 27 là ngày GDKHQ nhé

11 Likes

Chào e iuuu kkk :purple_heart::purple_heart::purple_heart:

11 Likes

hí chào bác Lan can, em chào toàn thể bà con AVHs :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

11 Likes

oke Gà, uống luôn 10 lon cho 70up sướng hơn :))

10 Likes

=]]]]] ún 10 lon 1 lần là lên ngồi trên mâm lun đó bác thầy cúng à :rofl:

8 Likes

Hết tiền rồi, còn gì cúng nấy, bớt đòi hỏi :))

11 Likes

Chúc bác Chẵn luôn vui vẻ, đời không lẻ, không buồn tẻ

9 Likes

khi con c.hó nó cắn ta một phát…thì câu hỏi đặt ra là chúng ta có nhất thiết phải đá lại nó 1 phát hay không???
Xin trả lời là Không!
Chúng ta phải sút vào mõm nó 1 phát, và sút vào sườn nó thêm 1 phát nữa cho nó bỏ ăn luôn, để sau này nó nhìn thấy ta là nó sợ cụp đuôi hết dám sủa luôn!!!

13 Likes

Em iu nào ở đây

10 Likes