An Vui Hạnh Phúc - Hành Trình của Hiểu Biết và Yêu Thương | SS2

Cô Bear đã từ chối từ hồi đến thăm HAGL Arsenal JMG rồi chú ạ. Nhưng vẫn còn mê bóng lắm :rofl:

177 Likes

Halo @Matthias_fr , mọi việc đã ổn nha. Chỉ là một lời chiêu mộ từ phía Ivan thôi và nó đã kết thúc. Iris vẫn cần hoàn thành chương trình học theo kế hoạch trước đó và đây cũng là nguyện vọng của phụ huynh em ấy. Nếu muốn xem lại nội dung đoạn trao đổi, anh kéo lên trên nha.

+++ Chuyện banh bóng không nên nhắc lại nha :slightly_smiling_face:

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

196 Likes

Anh vừa mới xem xong. BEAR đã nói vậy thì Ivan có muốn cũng không làm gì được. Anh ấy là một “thợ săn” tài năng thật sự. Có thể vì vậy mà các bạn bên ấy lại xôn xao chuyện này.

177 Likes

Dung la ben ay ban luan soi noi that. Matthias
doi moi nguoi ve lai Duc roi trao doi sau nhe. O day khong tien. Monique se don con be Iris vao tuan sau.

175 Likes

Ok. Gặp Monique và các bạn sau. Anh sang hỏi thăm chút thôi.

177 Likes

Cảm ơn @hoaithuong_pham @hoang_cong_thanh @Dinh_Nhan @tronghoang @maithanh @hoangthuylinh @huynh_huynhmai hôm nay đã tham gia buổi gặp, mặc cho Sài Gòn có cơn mưa đêm thoáng qua. Hơn hết, chị rất vui khi Gấu và Karol đã dành thời gian streaming trò chuyện cùng mọi người. Lần đầu tiên gặp trực tiếp, nói thật, đến phụ nữ cũng phải xiêu lòng luôn đó :laughing:

181 Likes

Cảm ơn chị @Mercedes và mọi người. Tối nay thời gian không nhiều nhưng lại học được rất nhiều thứ từ chị Gấu và anh chị :heart_on_fire:

172 Likes

Hai vợ chồng em xin cảm ơn ạ! Rất mong đến buổi kế tiếp chị nha!

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

177 Likes

Chị cũng có cảm nhận như em phải không ạ? Em tưởng chỉ có em thấy như vậy. Gấu rất xinh, đến em cũng cảm thấy bị thu hút :joy:

178 Likes

Chị chịu :laughing: :laughing: :laughing:

170 Likes

@hoaithuong_pham nên kiểm tra lại giới tính là vừa :rofl:

171 Likes

May mà em có người thương rồi ạ. Không cũng “đổ” luôn rồi :blush:

170 Likes

Karol cảm ơn chị @Mercedes đã thu xếp cho mọi người gặp mặt. Cô chủ và Karol rất vui khi được trò chuyện cùng các bạn trực tiếp như vậy.

Karol.

184 Likes

:heart_eyes:

167 Likes

Cảm ơn chị Gấu và chị Karol cùng mọi người đã dành thời gian. Chân thành :pray:

172 Likes

Tiếc ghê. Sáng nay Rhia phải lên trường nên không tham gia được :sneezing_face:

173 Likes

Đùa sao?! Bưng trà rót nước mỗi ngày mà còn đòi tham gia gì nữa :cowboy_hat_face:

162 Likes

Đâu đến nỗi thể chúuuuuuuuu :joy:

174 Likes

Lúc nãy Gấu có nhắc về @Rhiana đó. Buổi sau mời em tham gia cùng nhóm nhé :kissing_heart:

173 Likes

Rhia cảm ơn cô @Mercedes ạ. Lần sau nhất định. Không biết cô Bear nhắc thế nào mà lên trường cứ nhảy mũi :slightly_smiling_face:

172 Likes