An Vui Hạnh Phúc - Hành Trình của Hiểu Biết và Yêu Thương | SS2

Uhm đúng đó. Nên xem lại vì sang đó mọi người bàn luận rất sâu vào các bài viết liên quan ở chỗ này. Hai vợ chồng @hoang_cong_thanh chọn vào nhóm tiếng Pháp nhỉ?

167 Likes

Chào cả hai vợ chồng. Anh cũng đồng ý với chị Linh ở trên. Anh cũng hay về đây lướt lại vì một vài thuật ngữ được Việt dịch lại.

Đa phần các bạn ở đây sang nhóm Anh và Pháp của Gấu. Không biết có bạn nào ở đây sang nhóm tiếng Đức của Karol không nhỉ? :thinking:

162 Likes

Dạ đúng rồi ạ. Cả hai đã chọn tiếng Pháp vì chồng em cũng khá tiếng Pháp hơn tiếng Anh ạ. Em cảm ơn chị @Mercedes và anh @Dinh_Nhan đã cho lời khuyên ạ.

158 Likes

Tieng Duc thi co hai ban ben nhom @Trang_Dai vua sang do anh @Dinh_Nhan .

147 Likes

Vâng anh ạ :smiling_face_with_three_hearts: nhưng sẽ không chung nhóm với anh chị @hoang_cong_thanh rồi :sob:

144 Likes

Anh cảm ơn @Monique_sisters :smile:

149 Likes

Hai bên Anh - Pháp được thấy Gấu live thường xuyên hơn đó :laughing:

152 Likes

Lại nữa. Không nên so sánh nhé @Dinh_Nhan .

156 Likes

Vâng ạ! :rofl:

178 Likes

Em biết rồi ạ :innocent: Em về đây. Lâu lâu sang đây chơi tiếp. Gặp @hoaithuong_pham @hoang_cong_thanh sau nhé :wink:

177 Likes

Giờ mới thấy được tấm hình của con. Đúng là đáng nhớ.

177 Likes

Năm đó cô Bear mới về nước nên con lưu lại nhiều tấm. Có hình chụp với cô Jane nữa ạ. Cô có muốn xem lại không ạ? :smiling_face_with_three_hearts:

182 Likes

Cô nhớ là có chụp mà quên mất thế nào rồi. Rhia gửi cô xem nhé.

179 Likes

Dạ vâng, đây ạ. Hình chụp năm 2018 ạ.

183 Likes

Ôi mới đó đã 5 năm rồi. Cảm ơn con. BEAR lúc trước và bây giờ rất xinh. Trẻ hơn tuổi thật :heart:

174 Likes

Dạ, không có gì đâu ạ. Cô Jean trước và bây giờ vẫn trẻ mà. Sống vui thì tự nhiên sẽ trẻ hơn đó ạ. Cha Rhia bảo thế :rofl:

176 Likes

Tốt. Sang tuần BEAR và Karol sang đây sẽ chụp lại giống vậy để xem lời của cha con nói có đúng không nhé :heart:

169 Likes

Dạ vânggggg :smiling_face_with_three_hearts: :rofl:

163 Likes

Oi, co Jean va BEAR xinh qua. Rhi rhi con khong? Gui rieng cho chi xem voi.

156 Likes

Ấy đã xin ý kiến của chủ nhân chưa mà lại đăng lên vậy?

Karol.

144 Likes