Anh em chim lợn thu quân về tổ .Phát hiện có điểm không lành

bác Zone làm anh em khiếp bác quá . Cũng tại bác săn tin nhanh như điện vậy. Có phải nova ngon lại rồi đúng không bác

2 Likes

Thị trường sắp tới sẽ ổn. Zone về tổ nghỉ rồi

14 Likes

ok bác ZÔN

Ok mon đĩ

Tốt nhất Zône đừng tỏ ra nguy hiểm nữa.
Đừng mập mờ nữa.
Phán 3 lăng nhăng mấy câu
Có ngày đi chăn kiến đấy

Bác Zone chim lợn chúa
Ổng chỉ mong thị trường down để soc chứ đời nào ôm hàng, nói gì con hàng nóng Nvl? :laughing:
Bác ấy kêu chim lợn lui tức là thị trường vào sóng tăng tốt hơn đó, có thể chính phủ bật đèn xanh cho cứu trái phiếu bđs rồi

2 Likes

Bác Zone là cao thủ trong downtrend đấy.

Ở đây ít người biết chứ ở F kia nổi tiếng từ xưa.

Hô có cơ sở rất rõ nét, ko ảo tý nào đâu.

Các bác ít kinh nghiệm nên lấy bác này làm chỉ báo tham khảo để quản trị tk tốt hơn.

4 Likes

Tôi vẫn theo dõi học bác ấy mà, có chê bai j đâu bác :slight_smile:

1 Likes

@TuMaYTrongDat qua học tập đi, chim lợn này trình cao hơn chú em…

Học hành gì, tôi chỉ thấy hô chứ có chia sẻ gì kiến thức mà học.

F kia trc kia tôi thấy có Bogiavni đỉnh nhất
Mà lâu lắm ko thấy đâu

1 Likes

Cõn ngồi PS giờ là đang ôm bom nổ chậm nhé các bác
Bỏ PS về cơ sở lúc này ngon ăn hơn nhiều

Chính phủ mà tạm dừng PS hay lùi giờ, nâng tỷ lệ ký quỹ thì PS lúc ấy loạn lên, cháy TK đó nhe các bác!

— Gộp bài viết, 1 phút trước, Bài cũ: 10 phút trước —

Bà con bỏ PS quay về CƠ SỞ lúc này ngon ăn hơn nhiều, rủi ro thấp hơn nhiều vì giá rất nhiều cổ phiếu đã giảm nhanh kinh khủng sau cú sập đổ hơn G.Soros đánh sập Sterling của Anh !

Bọn big short chắc chưa kịp cover hàng???
Khả năng nhiều kho short vẫn trống rổng vì cơ sở lại đảo chiều up trở lại và bọn chúng không kịp trở tay vì short quá nhiều, quá khủng ???

Bà con nên từ bỏ PS, từ bỏ short ! nếu không dễ làm mồi cho bọn chúng!

3 Likes

Cụ zone về tổ rồi . Anh em chiến thôi . Tín hiệu tốt từ nền kinh tế chắc có gì rồi

1 Likes

Okeee anh Minh

Em chào bác tặc. Bác ơi cho em xin nhận định của bác về game đổi chủ của vix đợt này ạ. Liệu có giống game đổi chủ của yeg ko? Phương và anh tống bán ỳeg giá 15 và sau đó yeg tăng lên giá 27. Vậy vix anh tuấn bán giá bao nhiêu. Xong vix tăng lên giá nào bác? . Anh tuấn bán xong vix xong có lấy kéo gex ko bác? Em cám ơn bác ạ

3 Likes

Bác zone rút cái index tăng gừng hực. Nể bác

2 Likes