AVHs

Nhiều khi phải đổi vị trí cho nó phong thủy =))

9 Likes

Thài nói đúng đấy, đá vào mõm chúng nó

9 Likes

E chào bác tay vịn

9 Likes

=]]]]]] :rofl: :+1:

6 Likes

Đá và sút là 1 mà =))

7 Likes

Ok thài em sút :leg: :leg: :fist_left: :dog2:

7 Likes

Chào bác Hứng, bác nên hỏi mod, đổi tên Hứng_Lên cho nó hợp phong thủy nhé

8 Likes

Hay là tag nó dô đây combat cho dễ nhỉ thài =]]

7 Likes

Thèng nào e

7 Likes

Qua nói ko được ô đạo nên dỗi bỏ đi zồi. M tag vô lại vào đây ca nhứt đầu lắm. Nhai đi nhai lại 1 bài, c mệt nhất là nghe nhai =))))

6 Likes

Thèn songda ó anh
Bên tu viện nó chim lợn idc kìa =]]

7 Likes

Thiến nó thài ơi

8 Likes

Bé iu lan văn can kkkk.chết thôi có tuổi r ngủ đc tí lại tỉnh thế này thì hẹo sớm bây ạ.qua 2h t vẫn còn lang thang trên này hóng.mới ngủ đc tí lại đã tỉnh​:confounded::confounded::confounded:

9 Likes

Hqa a đạo nói lại xong lão chỉ bit im lặng tim cho a đạo và ra đi =]]

7 Likes

Lợi nhuận của mình từ phái sinh mỗi ngày cũng tạm đủ để không cần để “buôn cổ phiếu” nên cũng không cần phải trả lại bất kỳ 1 cổ phiếu nào cho lái nào cả :slight_smile: Đối với mình thuyết zero sum là cái thuyết mình không quan tâm (xin lỗi bác nếu có động chạm). Mình chỉ quan tâm đến thuyết win-win vì công ty hoạt động tạo ra giá trị cho xã hội, tạo ra lợi nhuận cho chính nó và tất nhiên cho cả những nhà đầu tư. Nên mình đi đường dài, đồng hành cùng doanh nghiệp (Phải là doanh nghiệp có chọn lọc, k phải bọn suốt ngày úp bô nhà đầu tư).

cái này có phải tán tỉnh chị Quin nhà mình k nhỉ :laughing: chỉ quan tâm tới quin quin mặt nồi thôii

6 Likes

Ủa anh hóng đc j k=]]] mấy pic ceo dig giờ toàn cl vs cãi chửi u sầu

7 Likes

ý tao nói là thay vì đá 1 cái thì phải đá 2 cái…

8 Likes

Thời thế loạn hết ta địch lẫn lộn thằng tư thù mã ý trọng đột khéo r đi trại sớm.r có đứa dám nói xấu tam đệ của a.bảo tam đệ vào khuyên con bé đòi đi tự tử làm bọn nó cunhx cảm động chải hết cả nước mắt.:rofl::rofl::rofl:

8 Likes

Tác hại của ngủ k đủ giấc là mài đổi giới tính luôn hả Chường :unamused:

8 Likes

Giờ đi tấu hề là chính. Hơi đâu ra nghe mấy thèn như tư mã ý nói nữa a :rofl:

9 Likes