AVHs

Chúc sức khỏe các tềnh êu Choang nấm,Gió mát,Hương xênh,Anh đỏng đảnh

7 Likes

Dậy cúng bái đi các đb ơi

7 Likes

Chào buổi sáng toàn thể bddb nhé
image

7 Likes

Chào thài @TruongTamGia , chào bác đạo @An_Danh , chào bác queen @win-win , chào gà hư hỏng @Ga_con_78 , chào bác gió lào @degiocuondi , chào bác hứng @Quanghung2507 , chào bác cong @nhadautuABC , chào bác chi @Harchi , chào bác thầy cúng @lancevancedance16 , chào bác chẵn @2468 , chào bác đường nhựa @con_duong_xua_em_di , chào bác sò nấm @Chang-Chang , chào bác @Mai_QNam , chào bác trường @Quanvantruong01 , chào bác bắp @PAPLO1002 , chào bác điêu thuyền @Diaochanno1 , chào bác sói @Soi_Hunter , chào bác đểu @deutscher , chào bác lúa @Value77 , chào bác @IDCer , bác mấu tèo @Ks.Langthang , chào bác mày @May86 , chào bác @dht, chào bác @Lekien1299 , chào bác @Fearless , chào bác @Hoang_Dung_MAS , chào bác rét @AresKingStock , chào bác @Tinhtuongtueminh , chào bác @junjun , chào bác đẹp @DANANH, chào bác @Tranleminh-1975 , chào bác Ri @Paris , chào bác @Gamof0 và chào các bác đọc tin nhé :kissing_heart:
Chúc các bác buổi sáng tốt lành, cả ngày vui tươi nha :partying_face:

17 Likes

Chào bác Hương xinh đẹp, chào cả nhà đb, cuối tuần làm cây tím nở mài nở mặt nhé
image

10 Likes

@IDCer @Ga_con_78 số hay hay các bác ei :grin:

11 Likes

Chúc anh chẵn ngủ ngon :rofl:

8 Likes

Yêu thưn :kissing_heart: ngày mới vui vẻ nhé chị đẹp của Gà :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart:

9 Likes

Halo nichan :kissing_heart:

8 Likes

hello gà :v

8 Likes

:v cười v là có chi

7 Likes

E chào các bác

8 Likes

LN HN trước thuế của IDC hơn 1800 tỏi, nay Châu Phi àh?

8 Likes

cười vui vẻ với em thôi mà :v

7 Likes

8 Likes

Kính chào và chúc buổi sáng tốt lành BĐB.

Rất buồn khi phải nói những lời này, lời chia tay bao giờ cũng khó nói.

Thời gian qua nắm giữ IDC, mình mất 2 lần lãi ko chốt rồi nó lại về máng lợn, đến lần thứ 3 mua thêm kha khá thì nó sấp mặt và chính thức lỗ gần 40%, gần như lấy đi toàn bộ thành quả (bởi những con khác cũng lỗ). Đã có lúc muốn nói lời từ biệt, nhưng lại thôi.

Từ chỗ lỗ sấp mặt như trên, kiên trì bqg và xử lý hạ giá vốn, nay TK đã xanh trở lại, tính ra thì cũng tạm lãi 2 con số %. Một phần lớn nhờ ăn nằm với anh chị em AVHs.
Rất tiếc khi phải nói ra những lời này, khi mình ở lại, có thể có lúc cũng làm anh chị em phiền lòng, mình rất hối hận nếu để xảy ra những việc đó. Nên mình nói lại để một lần nữa anh chị em chia sẻ và cảm thông. Có lẽ, việc mình rời đi sẽ làm nhiều bạn zui lắm, nên mình phải tính thôi

Bởi vậy, giờ đây mình muốn nói: Từ giờ trở đi, bọn mày có đuổi tao cũng đéo đi! Kệ ai khó chịu cũng mặc.
Trân trọng và thân chào!

13 Likes

Thường tau đọc câu cuối cho nhanh =))

9 Likes

hình ảnh

9 Likes

Kinh =]]]]]

9 Likes

Thài hết bịnh chưa thài :kissing_heart:

9 Likes