AVHs

Đuyt anh nói virus lây qua còm mà :face_with_raised_eyebrow::face_with_raised_eyebrow::face_with_raised_eyebrow:

5 Likes

5 Likes

Lây qua còm đó
Bữa tau thấy lão Thài rep mài

6 Likes

6 Likes

Úi còn gồng cưng thía
thng-ny-kh

5 Likes

image

7 Likes

=)))))) a Bá có vẻ thích bắt lỗi chính tả ghie =))

7 Likes

7 Likes

ghie = ghê
=))))))

6 Likes

image

6 Likes

Sập sập sập. Dập dập dập

6 Likes

shut up 5

6 Likes

shut up

6 Likes

Lịch sử đã chứng minh đỏ đầu tím đít ace cứ nắm chặt nhé :sweat_smile:

8 Likes

Cứ xanh là nhào vô mua. Đỏ tí là thi nhau bán. Tộ sư, bảo sao 90-95% nhà đầu tư còn cái nịt

7 Likes

Ơ kìa, không nhanh tay thì thằng nhà bên nó bán đc giá cao hơn sao a :-))).
phải hành động tay nhanh hơn não mới ăn đc hố hố

8 Likes

Nhảy ra nhảy vào linh tinh như thằng thần kinh (trích bác Ax) :rofl:

8 Likes

Múc dưới 64 là nời hơn nớp trưởng zồi nhé!!!

7 Likes

Chào thài @TruongTamGia , chào bác đạo @An_Danh , chào bác queen @win-win , chào gà hư hỏng @Ga_con_78 , chào bác gió lào @degiocuondi , chào bác hứng @Quanghung2507 , chào bác cong @nhadautuABC , chào bác chi @Harchi , chào bác thầy cúng @lancevancedance16 , chào bác chẵn @2468 , chào bác đường nhựa @con_duong_xua_em_di , chào bác sò nấm @Chang-Chang , chào bác @Mai_QNam , chào bác trường @Quanvantruong01 , chào bác bắp @PAPLO1002 , chào bác điêu thuyền @Diaochanno1 , chào bác sói @Soi_Hunter , chào bác đểu @deutscher , chào bác lúa @Value77 , chào bác @IDCer , bác mấu tèo @Ks.Langthang , chào bác mày @May86 , chào bác @dht, chào bác @Lekien1299 , chào bác @Fearless , chào bác @Hoang_Dung_MAS , chào bác rét @AresKingStock , chào bác @Tinhtuongtueminh , chào bác @junjun , chào bác đẹp @DANANH, chào bác @Tranleminh-1975 , chào bác Ri @Paris , chào bác @Gamof0 và chào các bác đọc tin nhé :kissing_heart:
Chúc các bác cuối tuần vui vẻ!

17 Likes

Ối dồi ôi. Thật là ối dồi ôi. Mình thích

10 Likes