AVHs

Đệ thằng Khoai tuyên chiến

anh em nhảy tàu hết rồi thài ạ :((

5 Likes

Mở cmn bát!

5 Likes

Nay xanh đỏ tím vàng anh em chọn màu đi

4 Likes

Chào thài @TruongTamGia , chào bác đạo @An_Danh , chào bác queen @win-win , chào gà hư hỏng @Ga_con_78 , chào bác gió lào @degiocuondi , chào bác hứng @Quanghung2507 , chào bác cong @nhadautuABC , chào bác chi @Harchi , chào bác thầy cúng @lancevancedance16 , chào bác chẵn @2468 , chào bác đường nhựa @con_duong_pro , chào bác trường @Quanvantruong01 , chào bác bắp @PAPLO1002 , chào bác điêu thuyền @Diaochanno1 , chào bác sói @CityHunter , chào bác đểu @deutscher , chào bác lúa @Value77 , chào bác @IDCer , bác mấu tèo @Ks.Langthang , chào bác @dht, chào bác @Lekien1299, chào bác @Hoang_Dung_MAS , chào bác rét @AresKingStock , chào bác @Fearless , chào bác @Tinhtuongtueminh , chào bác @junjun , chào bác đẹp @DANANH, chào bác @Tranleminh-1975 , chào bác Ri @Paris , chào bác @Gamof0, chào bác mày @May86 , chào bác @Minhanh-minhanh , chào bác @ChiPheo , chào bác @NgocKhoi79 , chào bác @Ngoc_Anh1 , chào bác @Linhht, chào bác @Chuoi1, chào bác @Mr.White và chào các bác khác :grin:
Chúc các bác ngày mới tốt lành :smiley: . Mỗi ngày là một ngày zui, tận hưởng cuộc sống đê các bác ei :smiling_face_with_three_hearts:

12 Likes

IDC nay không trần tôi khinh

5 Likes

Chắc cũng pải khinh thôi bác

5 Likes

Đáng khinh

5 Likes

Em chào các bác nha…em nhảy sang NVL sắp về bờ đến nơi zồi…

7 Likes

Tôi khinh IDC, cứ dập dòm yếu xìu

6 Likes

IDC hàng lởm quá , nên bán ko nên giữ , đánh kiểu thụt thò úp bô này trước sau gì cũng về 1x

Tôi có 100 cổ thôi các bác lái nhanh cho tôi về bờ nào

Ko trần nổi xách dép cho CEO

1 Likes

Nay thài mở bát uy tín vãi!

6 Likes

Mở cmn bát tiếp!

5 Likes

Mở bát thấy con dê rồi đó nha thài, nay k vượt con dê thì thẻo tr.ym thài nhá

4 Likes

Giá cổ phiếu cắt lên các đường MA5 và MA20 cho thấy xu hướng tăng trong ngắn hạn đang được hình thành.

Đường MACD tăng trên 0 và giá trị càng cao cho thấy xu hướng tăng càng mạnh

5 Likes

tăng lùi hả bác A bờ cờ :))

3 Likes

IDC nay không sàn tôi khinh

2 Likes

Nói chung lcon này thì khinh hết, sàn cũng khinh mà trần cũng khinh luôn. Chỉ có 1 từ khinh, hahaha

3 Likes