Bán là mất hàng

Dòng tiền vào khiếp quá…

1 Likes

Sáng nay khối anh em mất hàng.

Bull trap . Từ giờ đến 25/6 là nguy hiểm.

Có thể do ko cho sửa lệnh nên nhiều người đặt lệnh mp, nên bán hớ.

1 Likes

TPB múc, OCB múc, IJC múc, VIX quét…

1 Likes

Mình ko nghĩ là bull trap đâu. Hôm nay chỉnh bình thường, chỉnh đẹp.

Nay thay máu nhỏ lẻ non yếu. Tay to phải chờ 1550 mới xem xét. Nay chỉnh thay máu đẹp quá, mai lại đua nhau có dòng tiền mới gia nhâp.

2 Likes

Tăng mấy phiên, nay có phiên điều chỉnh sao Bulltrap? Chơi lâu như bác phải nhìn sâu 1 chút.

Mấy con bank mấp mé sàn, các cao thủ nghĩ vào bắt đáy nên hồi tí. Tình trạng này sẽ còn xảy ra từ giờ tới hết phiên.

Phiên mai sẽ thấy

1 Likes

Nó làm 1 phát 35 điểm, bank vs chứng gần sàn hết thì không gọi là thay máu đâu cụ. Nó gọi là luân chuyển dòng tiền.

2 Likes

Vẫn bank-chứng-bds-thep thôi, các dòng khác trồi sụt 2-3 phiên xong lại cắm đầu thôi cụ. view của tớ năm nay chỉ 4 dòng đó thôi.

2 Likes

Tăng nóng quá muốn tăng nữa nặng mông, cuối tháng 4 múc còn có ăn, giờ muốn có ăn phải múc bds vs họ P

1 Likes

BDS ok bro. Dong P thi minh ko choi, ko doan dc gia dau the gioi. Bank no chi nghi ngoi (cung 3 phien roi), trong tuan nay chac lai dau vao do ca thoi.

Thế thì bác nói luân chuyển dòng tiền, chứ bác bảo Bulltrap nghe k hợp lý, phiên nay vẫn là phiên test dòng tiền VNI thứ 3. Kiểm tra lực đỡ thị trường. và VNI k sập được.

Bull trap là bull bank vs chứng vs thép kìa bác. Chứ không phải bull cả VNI :laughing:

2 Likes

Họ P em cũng chơi bời lấy cảm xúc vui vui thôi. All in suốt ngày canh giá dầu mệt lắm.

Đây, bác có ghi bank chứng đâu :))))
Bank Chứng Thép đợt rồi nhiều con kéo lố quá. làm các dòng khác dặt dẹo.

đừng bắt bank lầm gì, chọn con nào khỏe mà còn xanh mà bắt

Dòng P thì nó như phái sinh giá dầu thế giới, có ăn tí thì cũng xem xét mà rút lui sớm, PVS xúc lúc 22 giờ ấm cật uống bia dài hạn :smile:

2 Likes