Bắt bài đội lái DIG CEO L14

,

Ngủ mơ thấy 30tr cổ là ít nhá, ae cẩn thận rớt hàng

1 Likes

Chú hợp làm phóng viên, mc đám cưới thôi, có tin hay vậy mà ko biết phân tích tin, bô bô như mõm làng!!! Anh ngủ mơ thấy chủ tịc sắp múc 30tr cổ là ít

1 Likes

NĐT ko thể bắt bài đc tay to. Chắc chắn ko thể mua và up bô đc tay to. Mình chỉ lựa theo để kiếm tiền. CP tăng thì cần đội lái.

Gót chân a sin chú ko biết à, ví dụ anh đi wc chắc chắn chú rình sẽ ko thấy nhưng chú sẽ nghe mùi thúi, vậy là chú rình và biết anh đi ỉ…a :poop::poop::poop:
Đấy là trường hợp anh :poop: thúi, còn anh vừa :poop: vừa xịt nước hoa thì chú sẽ thấy thơm và thấy vô lý, vậy là phải suy luận tại sao chú hửi anh đi :poop: lại nghe mùi thơm
:laughing::laughing::laughing::laughing:

ngày anh được khai sáng thì cũng là ngày anh bắt đáy con dig all in full mơ gin, mà hình như từ đó đến giờ anh hô chưa trật phát nào… Tại sao thì anh ko nói!

Chơi chứng mà dễ như chú nhìn thì 95% NĐT chiến thắng. Các quĩ họ có kinh nghiệm, có tiền và có nhiều nhân tài mà họ còn chết khi TTCK dow (mà dow thì nói up bô, điều chỉnh… gì chẳng đúng , giống như up thì nói tăng kiểu gì chẳng đúng). Nhưng chú có nghĩ khi chú càng nghi ngờ thì cp càng tăng. Chú mà nhìn đc chắc tay to họ mù. Tay to họ sẽ làm khác 95% còn lại (trong đó có chú em). Vậy trong giai đoạn này ko biết ai khôn hơn ai. TTCK giai đoạn càng nhiễu loạn thì cũng là cơ hội (nước mà trong thì chú sẽ ko nhìn thấy đc cá vì họ vớt hết rồi). Quan trọng là quản trị TK. Nếu chưa mua thì đừng đứng đó mà bói. Khi đã nhìn đc rõ thì chỉ tiếc (cứ nhìn L14, chẳng biết tốt xấu nhưng mở mắt là trần và chú muốn bán để cho nó sàn thì làm đi). Xanh và non

Nhìn hình ảnh chú anh thấy giống: có bánh thơm anh ăn và cho chú ăn, đang ăn chú nghi ngờ sao người ta tốt với mình vậy nên chú sẽ dừng ko ăn. Nhưng anh vẫn ăn và cho mọi ng ăn đều khen ngon. Chú lại suy nghĩ hay mình hay đa nghi quá nên chú lại quay lại xin ăn. Nhưng bánh bây h gần hết mà bụng chú thì đói, anh nhường mẩu bánh cuối cho chú. Lúc này bụng anh căng nên phải đi i. Chú ăn xong bánh mà bụng vẫn đói nên chú ăn luôn phần c của anh mà vẫn khen ngon. Đời chết vì tham và luôn tưởng khôn hơn ng. Ka ka. Cuối tuần vui vẻ chút. Bb

Xàm lol

2 Likes

Thôi, anh chỉ chơi con dig, l14 thơm với ceo thơm để chú, qua tuần sau coi bảng điện,

Anh hô mõm chứ có cầm cổ cẹc l14 với ceo nào đâu mà bán, giống anh hô thứ 3 bắt đáy nvl và anh nói trước là anh ko bắt :hugs::laughing: đợi tuần sau, anh cười vào mặt chú hay chú cười vào mặt anh thì biết thôi, cãi con củ kẹc

Bố m phán chưa trật câu nào

Đừng nói nhiều

L14: Giá hiện tại ——>100——>200——>300——>420
CEO: Giá hiện tại —->30——>50———>80——>100

Hãy chọn số đúng xem, con số nào cho các bạn

Đọc ngược hả bác :rofl:
Quá khứ qua rồi cho qua đi bác, xem như 1 trải nghiệm và bài học lịch sử.
Giờ là nhìn vào hiện tại và dự đoán tương lai

Dig thì vẫn view 1tr/1 cổ nha bà con, lướt thì vẫn lướt.
Giá chỗ nào mình ăn chỗ nấy

Nghe bảo giá hiện tại đang 1tr500 ngàn tỷ, sang năm ko biết có đội lên 10.5% ko nhỉ :laughing::laughing:

2 Likes

Sao mày ko View 1ty/cp. Quan trọng mày view đến khi nào hay đến khi mày chết rồi mà cần đến đời con đời cháu chờ. May ko đánh thuế thằng nói phét ko thì mày vỡ nợ

1 Likes

View đến khi nào kệ m…ẹ nó chứ em, 1 năm ra tin 2 lần + 4 -5 sóng nhỏ là anh thấy ấm rồi

có khả năng về đáy cũ ko bác hay chỉnh nhẹ

Bán cái kủ kẹc mon lù à,

đêm qua nằm mơ gặp thiên mẫu nương nương báo mộng nhà chủ tịc hết tiền rồi, muốn đè giá xuống để gom lại mà đội lái thì lực còn mạnh, chủ tịc bán nhiêu là múc nhiêu, chủ tịc ko sớm cover lại hàng sẽ trở thành chủ tạch,

ae ta cầm hàng thì cứ ung dung, tàu đến ga thì xuống đi hóng gió tí lại lên tàu đi tiếp.

Cái thằng có tầm view 1tr/cp thì đừng bao h có từ bán. Kể cả cp thành rác thì vẫn ôm và vẫn mộng du đến ngày nào đó 1ty/cp