Bắt bài đội lái DIG CEO L14

,

Sắp 38tr rồi. Cố lên 40tr nào. Ai kiếm đc chốt hết đi

Móa ông DIG ông CEO nổ volume tung tóe kinh quá
Bà con chốt lời dữ dội, ko biết phiên mai trụ được không kkkk :sweat_smile: :sweat_smile:

1 Likes

dig lái bỏ rồi ceo khi đó mạnh gấp 10 năm trước, lãnh đạo dig tôi khuyên anh em bán dig all ceo , nghe hay không tuỳ chỉ là khuyến nghị

2 Likes

ceo 100k còn hô rẻ giá này là rác

1 Likes

thay máu đi lên đổ xăng đi tiếp ceo trở về 100k chỉ có những người đu đỉnh giá đó may ra có hàng bán còn anh em đớp môĩ người một đoạn

các con giòi mát CEO vào tay đội lái . SƯỚNG QUÁ cũng ko chịu nổi

Chỉnh đầu phiên vào thêm dc bác ạ

lái ceo L14 số 2 thì ko ai dám nhận số 1 toàn chỉnh trong phiên thay máu luôn

1 Likes

Cố điều chỉnh để tăng mạnh mà chỉ trong phiên chỉnh đã quay đầu vì NĐT hùng mạnh ko cho cơ hội chỉnh. Quá sợ. Bài học hôm qua sẽ làm cho NĐT chưa tin sẽ rút ra bài học

đội a7 có lái sóng này ko các xếp ?

Lại tím lịm hả các bác.

1 Likes

mẹ nó chứng với cháo VN như con KAC ấy DN tiền cả 8000 tỷ gửi bank, cổ tức 1200đ Dự án thì toàn đất vàng chuẩn bị bàn giao mà đéo lên nổi giá vừa ly trà đá trong khi con đéo có gì tiền thì âm gần 3k tỷ vốn kinh doanh thì giá gấp 2 lần. Ai giải thích hộ tôi con TCH với DIG với. BLĐ thì A H và A T đều đểu như nhau có ai tử tế mẹ gì đâu

Tôi nói ông rồi, in tầm 20.000 tờ rơi ra ngã 4 phát đi, chứ trên diễn đàn người ta biết con hàng tch của bác r, khi nào tiền vào bác báo tôi để ủn phụ bác nha @lactiencanh

Hâu chặt

Xưa em cũng có mặt trong room mà kkk, giờ cũng ẩn hiện nhiều nơi

Giờ nói ra lộ mất chứ nói vầy cho suông

giờ các cụ ko ai dám mg thì em chơi, đến lúc các cụ mg thì em xuống tàu kkk
Khuyên ae thì vẫn nên đừng xài mg nhé!!! Còn sóc nhiều lắm!!!

Nhiều anh tài magin cũng xanh cỏ r, chẳng còn sức online. Sức mua giảm magin cũng chẳng dc bao, sập lại đứt lần nữa cả đời ko làm lại dc

Nav em Có 10tr mg nữa là 14tr tẹt ga đi, tháng nàu thua tháng sau ta làm lại :laughing::laughing:
Mà chỗ nào nhiều cá người ta sẽ chọn để quăng lưới, cứ bơi 1 mình ấy vậy lại sống

Đánh tiền thật có cả hàng cả tiền mặt chẳng lo chi.