Bóc phốt thằng lừa đảo upbo: Mọi người chú ý!

:laughing: :laughing:

Tao khinh bọn team thằng Jean lol nhà. Có thêm. Con ch. O khá lửng con cú có gai Miss xuân, thêm thằng ngáo thanh 236 gì đó, còn não ch, o tuấn minh 2. Chúng m là bọn sv dụ ngta vào. Room thu phí và để. Họ cháy tk. Từng. Bưng bô cho thằng @Vuacobac sau đó thì đi bợ đít thằng. Trương tam gia vì nó có nhiều anh em. Mấy bọn chúng m. Ngu mà còn đi chung sau này chết sặc tiết
hình ảnh

1 Likes

cmn.toàn dân vn cong đít làm nuôi bọn tây. :laughing:

1 Likes

Hqua m. Thừa nhận topic của ông cá. Mập là. Chia 12 lần. M ăn cướp ở đâu về bờ nhanh vậy. Anh m ăn cs xong cả ps lồi hết mồm đây có lỗ như chúng m đâu. Nên lập acc khác để theo dõi anh, a chỉ đường cho mà đầu tư

Thầy tốt mày mở mấy lớp rồi ku😎 mày quê bình đà buôn thuốc pháo , phân và tích kĩ và thọt bị khoai nó úp 5 Xô cứt lên đầu chưa chừa à mà nổ hơn bom

Đây em, chú còn non và xanh lắm!!!

Tiền đi học nó múc full mơ gin là giờ về bờ mẹ r :joy::joy:
Mà lớp a7 nó học 950k còn lớp sau ko biết nhiêu…
Học vẽ chart cho lắm vào… Index về 650 đồ… Đói nhọn mõ :joy::joy:

Con đường của mày cũng giống thằng Khoai và thằng Bô mà thôi: ngu dốt lại hại người

Khoe ptkt giỏi nhất f nhưng đánh l14 mới chịu cơ :joy: cũng thuộc hệ mõm bò

1 Likes

Dái bé, nay rung tí chạy mất mấy chục k l14 rồi, còn đang sợ ra ko dc đi hô cho ae vào

Hoặc nay múc dc tí l14 lại lên pic :joy::joy:

1 Likes

Thôi thôi mấy ông tướng đầu tư đồ thị ko biết gì toàn mõm k

Chú vẽ chart cho đẹp vào, anh kẻ 2 đường ra đáp án rồi chú em ạ!!!

Đấy, lại bảo anh hô mõm đi, hình anh vẽ lâu r ko nhớ khi nào… :joy:
Nav anh 5 chẹo nha

Mày có thánh tướng tới mấy nhưng cũng chỉ đánh đc L14 là đủ biết trình mày rồi. Trình mày là trình bợ đít, ăn theo ng ta nhưng còn ăn cháo đá bát.

1 Likes

Ptkt ko đơn giản vẽ vời vậy đâu, nó phải có tư duy va nắm chuyên sâu cơ. Chúng m thử nhờ ông nào giỏi nhất f247 chúng m biết cùng t nhận định thị trường hoặc 1 cp nào xem. Tỷ lệ đúng thằng nào cao hơn

Chú vẽ đúng như anh đi rồi gáy…
Cho chú vẽ 10 đường đó!! :joy::joy:

Mày thì biết gì?

Thằng não bò cứ mở mõm ra là ptkt
Toàn vẽ vời nhảm nhí ngu hơn lợn: hô bán gửi tiết kiệm ở 900

Cao thủ bán đáy mua đỉnh à :neutral_face::neutral_face::neutral_face::neutral_face:
Vẽ vời, kiếm ông thầy đòi tiền lại đi!! @Slyfox89 :neutral_face:

Mấy thằng m tư ko có. Kiến thức ko nc đc với t đâu