BOT - Vị vua liệu có quay trở lại

bump bump :> Lên thuyền nào các thuyền viên ơi

Có gì hot mà bác lên lên xuống xuống vậy. Nay thấy lệnh trao tay giá thấp nhiều quá, không dám vào bác.

1 Likes

So sánh BOT với VWS xem sao
Con VWS này khá nhiều đất vàng. Giá đang 18, vốn hóa trên thị trường chỉ hơn 6 chục tỷ. Riêng miếng đất ở phố cổ Đường Thành quận Hoàn Kiếm đã giá trị gấp mấy lần vốn hóa của công ty. Bên cạnh đó VWS còn nắm trong tay nhiều hecta đất vàng khác
Bỏ ra 35 tỷ thì mua được quyền chi phối ở công ty này rồi. Nếu muốn mua 10% để ứng cử HĐQT thì cũng chỉ cần vốn hơn 6 tỷ thôi

1 Likes

em vào vòng 3 rồi, con này lái đánh lên chả nhẽ lại bỏ dở

1 Likes

nay em mới mua mở vị thế thôi, mai chạm MA BB thì múc tiếp

1 Likes

Bác nói rõ hơn được không, em thấy con này lỗ chổng vó, vào dễ ăn bô úp ngược lắm ạ.

Bác dự mai chạy hay phải nhấn thêm chút nữa.

1 Likes

em chưa chắc khi nào nó lại thúc tiếp ấy, nên mua trc để sẵn hàng. vòng trc em 14.7 thoát 17.2

vòng này em căn 14-15 nhưng sáng nay không vào kịp

1 Likes

Đợi nó nhấn về giá 15 sợ khó bác ạ. Bác xem giá mua nào hợp lý để em lên tàu với.

sáng em mua 1/3 nav 16.3 đấy bác

1 Likes

Vâng, để em lên cùng bác, có gì bác làm thuyền trưởng nhé, lên xuống ới em câu.

có gì thím zô room em cho có anh có em thím ơi

1 Likes

OK bác

ko ngờ con này lại tiếp cái trò bán lệnh lớn giá gần sàn, hôm nay bán ác quá trời. Dự là sáng mai vẫn bán giá thấp nhé, mọi người cứ canh tầm 14, 15 nhặt chắc chắn có hàng. Dự lên được 30

2 Likes

Mình không mua được cái giá đó bác ạ. Thế mới ác.

làm sao mua nổi, nó bán quay tay thôi có ai vô tình khớp đc thì khớp chứ cũng ghê vl. mấy phút đầu giờ sáng đã hơn triệu cổ. nếu tính cả chỗ đó thì dư mua của bot phải hơn 2 triệu

1 Likes

Bác nói rõ hơn cái trò bán quay tay số lượng lớn giá gần sàn này mục đích là gì không. Chả nhẽ để ghìm giá xuống hay sao?

tạo thanh khoản để phân phối hàng cho nhỏ lẻ thôi. Con này có game phát hành riêng lẻ, quý 4 đã có lãi, kỳ vọng quý 1 tiếp tục có lãi để phân phối hàng ra, chờ xem lái làm việc như thế nào

2 Likes

Cám ơn bác đã thông tin