BQT thông báo về cập nhập chức năng cấp " Tích xanh ", chứng thực thành viên uy tín

Thân gửi các thành viên yêu quý của F247 !

Hiện nay đội IT phát triển công nghệ của F247 đang nâng cấp 1 tính năng “tích xanh” ( giống như trên FACEBOOK), nhằm chứng thực các thành viên nổi tiếng ngoài đời thực trong thời gian tới.

Các thành viên nổi tiếng ở đây gồm có : người của công chúng ( nổi tiếng ), những giáo sư tiến sỹ về kinh tế tài chính, các chuyên gia tài chính, các broker( môi giới ) nổi tiếng ở các công ty chứng khoán, quỹ đầu tư…

Thành viên được cấp " tích xanh" sẽ được MOD chứng thực là nick ngoài đời thực.

Vì thế khi tham gia đăng ký nick, các thành viên nổi tiếng và có danh tiếng trên thị trường tài chính khi có nhu cầu làm tích xanh có thể dùng FACEBOOK để đăng ký nhằm nhanh chóng xác thực thông tin cho BQT, hoặc có thể gửi tin nhắn riêng cho MOD để chứng thực tài khoản thực và xác định mức độ loan tỏa cộng động.

Lưu ý: Việc cấp tích xanh là do thành viên đề xuất cho BQT .

ADMIN !

20 Likes

hay quá, giống như bác quách mạnh hào là nick @QuachManhHao thật đúng không Ad

2 Likes

Chính xác, bác @QuachManhHao là 1 trong những thành viên được chứng thực .

Hoặc có 1 nick cũng nổi tiếng mới gia nhập cộng đồng f247 sau đây cũng sẽ được mod cấp chứng thực “tích xanh”

Hay nick về 1 bạn đang làm việc tại công ty chứng khoán SSI

3 Likes

Chình vì thế Ad rất mong khi đăng ký nick, cách thành viên nổi tiếng hay các broker các công ty chứng khoán nên gi rõ thông tin về nghề nghiệp và nơi làm việc để Ad cập nhật nhanh và xác thực !

2 Likes

chức năng này hay quá Ad

2 Likes

Để rủ bác cường $ vào nha Ad, bác này bạn em cũng có kinh nghiệm 5 năm trader mà oánh CK cũng khủng lắm

4 Likes

có chị Ngọc Hân vào thì vui nhỉ, em làm ở Sen Vàng chỗ chị Dũng cũng thấy chị đó chơi CK

3 Likes

bác Khoai bảo bác Cường vào sòng thì vui lắm

2 Likes

Làm sao để có “tích xanh” vậy ad?

3 Likes

tiên quyết phải là người có sức ảnh hưởng tới các nhà đầu tư bạn ạ :heart: :heart:

4 Likes

Hay quá Ad, hy vọng sau này mình có tick xanh

1 Likes

ad có tâm, đẩy mạnh f247 chứ cái F319 nó lỗi thời quá mà các admin làm việc giờ hơi chán

2 Likes

@BrokerF247 bạn làm VPS đúng không, khi cộng đồng xác thực ad sẽ cấp tích xanh nhé
@ThaoNguyenFa hi vọng sẽ có nhiều thành viên sắp tới bác , wellcome

2 Likes

Có hơi hướng thương mại hoá diễn đàn rồi chăng?

1 Likes

yes sir

3 Likes

Mình là từng làm môi giới HSC, hiện tại đang làm công ty Stock Farmer Group chuyên về đào tạo chứng khoán và cũng là nhà đầu tư trên thị trường. Mình không nổi tiếng gì nhưng cũng hy vọng có nick xanh để hoạt động tốt hơn! Cảm ơn ad!
Đây là nick facebook của mình: (1) Nguyễn Thế Hưng | Facebook

6 Likes

TK bạn đăng nhập bằng facebook đúng không, khi bộ phận công nghệ phát triển xong tích xanh sẽ đưa bạn vào danh sách cấp nhé.

7 Likes

Mình là thành viên mới của F247 .Cảm ơn ad đã tạo ra 1 diễn đàn chất lượng.

6 Likes

sinh ra vô giờ chửi lộn …mà đi lấy tick xanh làm giề…1n thích vô pháp vô thiên hơn…như thế phím cổ nó mới sướng.

1 Likes