Buồn Vui Đời Chứng Cháo

Mấy ông cao thủ toàn nhận nhà nghèo, neo đơn, sống trên núi không thế này! :grinning: Bữa ông Tê khoe cái chòi & nguyên cái núi (chắc cao thủ họ thích ẩn dật)! Cô Satthu cứ tỏ tấm chân tình mấy ông lại truyền bí kiếp cho ngay!

1 Likes

Cuối tuần tôi đọc qua vài nhận định từ các nguồn phân tích chính thống. tình hình vĩ mô TG hiện tại tuy ổn hơn (dấu hiệu lạm phát hạ nhiệt) nhưng qua 2023 chưa yên tâm được bro. Bctc DN lớn ra quý 1/2023 nếu quá xấu sẽ phản ảnh TG đi vào suy thoái. Hiện các tập đoàn hàng đầu TG bắt đàu sa thải mạnh tay và điều này dự phản ảnh rõ ở báo cáo tình hình DN quý 1 năm sau.

2 Likes

Chân tình trước giờ với ai em cũng thế, dù trên mạng ảo. Em quý các chú vì các chú chia sẻ nhưng rất khiêm tốn. Hi vọng có duyên bác ạ.
Em cũng quý bác, em cảm nhận bác là người điềm đạm :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Ông Tam ghen à? Ông có giữ được tấm thân xử nam như bọn tôi k? Cái đó của cánh đàn ông thời nay cũng quý ngàn vàng nha :joy:

2 Likes

A chà! Ghen đâu bác Vam, phước ai đấy hưởng! Anh em có nhiều chị em theo cũng đáng ngưỡng mộ để học hỏi mà! :smiling_face_with_three_hearts: À mà giữ đc cái ngàn vàng tới nay là chân quý đấy! :grin:

@Mr_SST à tôi nhớ nhầm. Hình như bro nói x3 x4 gì đó lận :face_with_hand_over_mouth: :face_with_open_eyes_and_hand_over_mouth: :joy:

1 Likes

Bác Tam chỉ quan tâm tới 1 người duy nhất thôi chú ạ. Mà người đó lại phụ tấm chân tình của bác ấy, thật éo le

Hái bưởi còn chưa đi bao giờ k biết ngắn dài to nhỏ thì phước đâu ra bro

:rofl: Chú Vam hnay vui tính ghê :))))

2 Likes

Lão này cua gái mạnh bạo quá. Cái gì cũng từ từ

Khổ, ng đó là ai nam hay nữ bác ấy còn chưa xác định đc giới tính cơ

Vậy ông ấy trai cong hả cô thủ? :stuck_out_tongue_winking_eye: :kissing:

Cô sát thủ quý Tôi là Tôi mừng rồi! Mạng thì ảo nhưng hy vọng sau này anh chị em đạt mục tiêu thì phù hợp gặp nhau chém gió! Mình cũng quen vài anh em chứng sĩ Sài Gòn lâu lâu cũng off nhậu nhẹt, hoặc gia đình du lịch chung! Đôi khi khoản cách xa mà gần, đáng học hỏi hết! Ngay cả A J kỳ này cũng điềm đạm vui tính!

1 Likes

Cong hay thẳng cháu cũng không rõ, cứ mập mờ khó hiểu ghê chú à

1 Likes

Ơ thế hôm bữa hình chụp ở tầng thượng khu vực massage VIP, lên đó không đi hái bưởi thì đi đâu?! :grinning:

1 Likes

còn hẹn hò tán tỉnh cô thủ off SG nữa :joy:.

Em hi vọng có dịp gặp bác và các chú ạ. Em cũng có những ng bạn quen trên F này và giờ thân thiết, gặp nhau cf chém gió vui lắm bác

1 Likes

Ham học là phụ. Tán rai là chính. Tưởng ông lão làng tnao :laughing:

1 Likes

Lên đó ngắm mấy em xong về. Ngoài chứng ra tôi k mê gì cả

A không! Ý là mạng ảo nhưng đôi khi có thể gặp chân ái thì gặp mặt thôi! Kkk off văn hóa cũng hay mà bác Vam! Đâu phải lúc nào cũng vác chày đi giã tứ phương đc! Mình cũng phải giữ giá chứ! :smile: