Căng rồi ! Lời hiệu triệu Thánh chiến!

Bọn cty chứng khoán định giá CEO 21k, DIG 36k nghe vài lếu lều.
Chục năm sau bọn nó cũng chưa định giá được. kkkk

5 Likes

Lời hiệu triệu toàn anh em chứng sĩ thì thứ 2 ceo chỉ cần 15p ce. Chúc anh em. Nhanh tay nhặt đc ceo 2 chữ số.

7 Likes

CEO nhanh hơn nhé all in được, nói j chứ CEO đi khắp các diễn đàn ai cũng công nhận rồi

2 Likes

Câu nói hay nhất trong ngày: “16 năm qua A7 chưa thấy thằng méo nào giàu nhờ công ty CK khuyến nghị, mà chỉ thấy phá sản nhảy cầu”, em đầu tư từ 2010 mà cũng từng là TP IT Cty ck và cũng phụ trách kiểm soát rủi ro của cty chứng khoán rồi nên cũng thấy oánh theo công ty ck khuyến nghị thì cùng lắm là có cháo húp còn ko là chỉ có chết và chết thôi.

26 Likes

Thứ 2 vào mới em nào được các bác ơi để có tết ạ

1 Likes

ko nhầm tuần sau đội FLC Qindex Quốc cường hoàng anh gia lai trở về với cái máng lợn. CEO mà all in thôi

3 Likes

Em ủng hộ thầy, thứ 2 em vào thêm 20k Ceo MP

2 Likes

LDG 5x thẳng tiến nhỉ

3 Likes

LDG thì sao bác, bđs vụt bay chứ

Nay huy động tổng lực múc húc xuc cho Thứ 2: Lờ , đờ , cờ anh em nhé;

1 Likes

E nạp đạn rồi A7 ơi

1 Likes

Cứ dính tý đất là cũng vút bay X2-3 hết, hiệu ứng dòng rồi

1 Likes

Họ ăn không được họ ghét
Họ thấy mình ăn ngon họ ghét
Họ nhìn cổ mình tăng họ ghét
Họ nhìn mình giàu họ ghét
Họ thấy mình thành công họ ghét

Càng ghét thì họ càng nói xấu, càng bơi móc
Rồi họ phân tích phân teo, chym lợn, chym heo.
Đến khi họ đầu hàng thì chỉ còn cái nịt trên tay.

• Người giàu càng giàu - Người nghèo càng nghèo nếu như cứ chống lại quy luật, chống lại thiên thời.
  • Thay vì chống đối hãy cứ làm theo người giàu thì sẽ nhanh giàu thôi.
    Chốt: Múc DIG CEO tiếp
11 Likes

Rồng Việt tụi nó mới định giá DIG 3x, SBS định giá CEO 2x kìa A7 ơi, tụi nó ôm bank, chứng, thép đang khóc ra tiếng Lào, gào thét trong vô vọng.

1 Likes

Múc, xúc, húc Thiên Triều đã hiệu triệu rồi.

Oánh theo đánh giá của công ty chứng khoán ra đê mà ở. Phát động cuộc thánh chiến với đám lũng loạn media. Bọn chúng dám dùng phương pháp P/E định giá cổ đất, không thể tưởng tượng nổi mấy thằng mới ra trường ngu ngốc đến vậy. P/E định giá cổ đất, thật sự hoang tưởng.

7 Likes

A7 ơi, FCN chiến được không ạ. Cảm ơn A7

Cii Flc Ksb sang tuần múc mạnh được ko A7?

2 Likes

Tuần trước mới múc được có 11k CEO giá 85.Tuần sau giá 9x cũng phải múc thêm chục k nữa cho đủ ăn Tết

2 Likes

Sang tuần lại múc theo thầy thôi. Kkk

1 Likes