Căng rồi ! Lời hiệu triệu Thánh chiến!

Triều đình ra tín hiệu, chủ tịch quốc, bộ trưởng tài chính, ngân hàng nhà nước vào cuộc nắn tín dụng ra khỏi Bđs. A7 đang run sợ ngày nào cũng phải hô hào anh em vào đu, A7 một con kí sinh trùng trên thân xác F0.
Phải giới thiệu A7 với các bác trong tứ trụ thôi :))

1 Likes

Media cuối tuần tưng bừng, VCB ko dám cho vay

Lại là cháu à. Đợi bds chỉ số đẹp vào để các bác các chú đái lên đầu cháu nhé. Lúc đấy chưa muộn

5 Likes

Múc CEO, múc DIG nhanh nào AE!

2 Likes

Tên này chắc đang ko ôm đc cổ đất nào ! Nhìn nó phi ầm ầm mà tức ói máu ! Đợi thời gian trả lời tiếp việc có đu đọt hay không !

1 Likes

Mờ úc múc

Riêng thầy A7 chẳng biết run sợ trước thằng nào cả ! Bọn run sợ là bọn ko ôm được cổ đất nào đấy !

1 Likes

Dig, ceo là xích thố… Không lên tìm mấy con ngựa ghẻ…chạy đc 3 bữa thì nghẻo bác nhé…Tất cả nguồn lực dồn cho dig và ceo trận đánh lớn…nó bay lên vũ trụ bác nhé

1 Likes

Hết vốn phải làm sao A7 ơi!

Ceo thứ 2 mở mắt là Trần luôn .

Thái phạm ôm bank giờ trông tiều tụy
Tải lên: Screenshot_20211118-093124_Chrome.jpg…

1 Likes

Thái pham ôm bank giờ trông tiều tụy

2 Likes

Nói ngu. Bank ko cho bds vay thì đói há mồm !

1 Likes

Ước gì thời gian quay trở lại. Để em biết A7 sớm hơn :cry:

2 Likes

A em Bắt chim lợn… BDS tăng là do thiên thời…Mày có giỏi bảo cp đừng bơm tiền, đừng tăng giá đất…dân đừng mua đất…nhà nc đừng đấu giá đất…bán rẻ mạt đi…đừng xây dựng đg xá cầu cống đi… Còn không làm đc thì Đất và cp BDS sẽ ôm hết lũ Chim lợn vào Lòng đất thôi…

3 Likes

E đang đăng bán 3 ô đất để vào tiếp L14 và CEO đây thầy ơi.Theo thánh A7 muôn đời Thịnh

2 Likes

Ai hiểu thì sẽ giàu…

5 Likes

khai chiến…

6 Likes

Lời Của Thầy Như Sấm Bên Tai : AE đã tập hơp binh mã và lương thảo để vào Tiếp DIG, CEO Rồi ! Tks Thầy !

2 Likes

Múc sớm đi bác ơi. Các đệ A7 cầm số lượng triệu cổ rồi.