Cảnh báo! Lái FIT đang tạo cung cầu ảo để lừa gà

Quan sát các phiên giao dịch gần đây thì mình thấy lái đang cố tình tạo cung cầu ảo để lôi kéo lại các nhà đầu tư, tạo tâm lý yên tâm về thanh khoản, dự sẽ là một phen up bô tiếp

5 Likes

100% là thế rồi.

Phắn lẹ :slight_smile:

chuẩn, sang IJC đi , giờ nào còn chơi FLC hay FIT.

2 Likes

Các bác ủn pic này lên thường xuyên, admin mod ghim pic này lên cho ae F0 đỡ mất tiền nhé. Thà đầu tư con nào đàng hoàng, bị sự cố mà giảm, thua lỗ còn hơn mất tiền cho con FIT úp bô này.

1 Likes

Hàng về là cho đứt luôn. Con hàng này vẫn chứng nào tật nấy (Mềnh cũng vậy, tật nào chứng nấy). Ham hố nên đu đọt , phải chấp nhận thôi. Rút dao tự cắt có lẽ sẽ có tác dụng cảnh tỉnh bản thân vậy.

Tự cắt cu, thì vợ mới không bỏ. :smiley:

:scream: :point_down: :hole:

hết tháng là biết mà bác :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

Bây giờ cũng biết rồi

hàng lởm quá hix

FIT nhiều dự án quá, mà thấy dự án nào cũng toàn hình 3D, xin lỗi chứ lính em cho nó 1 tuần chắc nó render dự án cho các bác FIT đi úp bô cả chục năm ko hết việc =)). Chỉ khổ thân F0!

2 Likes

Thế mà vẫn có nhiều người tin vào đó bác

Chuẩn quá bác, thể mà vẫn có người tin

Hiện số cổ phần của cổ đông lớn FIT đã chiếm trên 80% tổng số (bao gồm KD thu mua thêm 20 triệu), với một lượng lớn cp đang nắm giữ của lảnh đạo và cổ đông lớn vậy mà cp vẫn bị lái kinh khủng, điều này ko thể xảy ra nếu chỉ có một nhóm nhỏ muốn làm giá cp, vậy suy ra một điều là lái có liên quan đến lãnh đạo của cty này hay nói cách khác lái FIT chính là tầng lớp lãnh đạo của cty này. Vậy mà trong những buổi trả lời truyền hình bà Nguyện, người trả lời vtv1 lại nói ko biết ji về những hành động xảy ra với cp phiếu trong thời gian qa và cp FIT tuân theo quy luật của thị trường, đúng thật ko có dây thần kinh xấu hổ. Vậy thì lái FIT đã làm ji thời gian vừa qa, có tạo đc lợi nhuận cho cổ đông ko, câu trả lời chắc ai cũng đã rõ, chỉ toàn kéo lên để upbo nhỏ lẻ, kéo xuống để mua vào. Với những cty như thế này thì chúng ta những nhà đầu tư nhỏ lẽ sẻ ko làm dc ji cả nên tốt nhất đừng mua vào, đừng nghe lái dụ đáy kỹ thuật rồi nên mua sẽ có lời hay cp đang trên đà uptrend nên mua vào, vì đây đều do lái vẽ ra mà thôi. Với tôi một người tham gia đầu tư FIT cũng khá lâu nên cũng khá hiểu về cách chơi của lái FIT nên sẽ cố gắng cảnh tỉnh cho ai muốn lao vào. Và để trả đủa cách kinh doanh bẩn về cp của FIT thì cá nhân tôi với một chuổi của hàng nhỏ lẽ sẽ ko bao giờ dùng sp của tập đoàn FIT từ chai nước rửa tay hay các dịch vụ khác. Chúng ta nên chung tay loại bỏ những cty như này để thị trường chứng khoán luôn là nơi đầu tư có lợi nhuận chính đáng cho các cổ đông.

4 Likes

Híc. KH phá sản tan tành. Đưa vợ đi khám bệnh. Hàng về bị vụt xuống mà không chạy được. F I T !!! Nhưng thôi. AQ vậy. Những kẻ chiếm đoạt tiền của ta hôm nay sẽ phải trả gấp nghìn lần ở ngày của sau ngày hôm nay…

Rất nhiều nạn nhân giống bạn, nên chúng ta nên chung tay loại bỏ FIT ra khỏi thị trường kinh tế, đơn giản nhất là nói ko với các sp dịch vụ của FIT. Cp bạn giữ thì cứ giữ lấy để cảnh tỉnh bản thân, biết đâu có ngày lôi ra đập đc vào đầu bọn lái FIT … lúc đó tha hồ hả hê

1 Likes

chuỗi sinh thái ngon mà ko lo làm ăn cứ đi úp sọt cổ đông là sao nhỉ bác hèn? Từng đã tin tưởng vào sự phất cao của FIT khi em nó đứng vững ở phiên 29.1, định đợi điều chỉnh vào nhưng sau các phiên lau sàn thì xin goodbye forever

Up cho chủ pic

FIT từ 22.x rơi về 10.x là giảm hơn 55% rồi. Thời điểm này xem lãnh đạo đăng ký mua 20 triệu sẽ mua vào bao nhiêu rồi mới biết