Cao thủ vào ăn hàng BĐS hôm nay?

, ,

Vẫn 1 con đường. Nếu ko có ““tin xấu”” thì vừa rồi DIG là lên dc 42 mới có chỉnh. Mới đi 1 nửa đường thì chim nhiều quá, nên bị chỉnh trước. Vậy đoạn sau lại nhẹ nhàng hơn. Trò là như vậy.

1 Likes

DIG chiều nay mà tím, là 10% giành cho bạn nào múc vừa rồi. Chúc mừng các bạn.

1 Likes

HDC tạo nền 46 - 48 trong 4 phiên giao dịch rồi, hàng T+ chốt lãi đã cạn, hàng kẹp đỉnh ngắn hạn vùng 48 - 50 có nhu cầu bán cũng đã bán. HDC sẽ vượt cản 50 trong tuần này

HDC lên đúng trend siêu cổ nhịp này

Mới leo tý cụ à. Kaka. Cảm ơn các sếp @onlyU9

1 Likes

Ổn quá HDC. Cổ này đúng là nhẹ mông nhất.

mời cụ @onlyU9 ngự hưởng.

HDC cổ đc mấy đâu, toàn ông ôm dài, chỉ cần tt thuận lợi chút là lại lên mây

1 Likes

HDC mông nhẹ, vẩy cái là chạy kkk

1 Likes

HDC năm nay định chia cổ tức thế nào bác xì gà nhỉ

1 Likes

K có cụ 9 vs ace BigBOY. Gà em vẫn đang lỗ sấp mặt. Kính beer! :beers::beers::beers::beers::beers::beers::beers:

1 Likes

Cụ 7 chửi nhau hăng nhỉ, ngày nào cũng thấy cụ chửi khỏe thật đấy

1 Likes

Mát lòng quá cụ @onlyU9 nhé. Nhất cụ đấy, lên F247 có nhiều AE trái chiều, người ăn thì khen, người thua thì chửi. Nhưng tôi thích nghe những AE có lòng thế này. kaka.

1 Likes

Lộ trình từ năm 2022 đến 2026, LNST tăng trưởng trung bình 30%/năm, cổ tức bằng cổ phiếu 25%. Đấy là kế hoạch lãnh đạo xây dựng theo kịch bản thận trọng cụ nhé.

1 Likes

T k phải kiểu ăn cháo xong đạp bát. Kakaa. Cụ88 cũng nhiều góc nhìn đa chiều, ae cầm nắm nó cũng thêm luận điểm cân nhắc

1 Likes

Yes bro. mình nên trao đổi nhiều chiều. AE ngay từ khi bước vào chứng khoán, đã nên biết việc lời-lỗ, cân đối rủi ro-cơ hội.

TT này em khoái nhất HDC vs IDC hai con này na ná nhau về tương lai, IDC đc cái hơn là chia tiền mặt vì lắm tiền

1 Likes

HDC nay break nền nổ vol múc nhanh còn kịp

BĐS đang top 1 bên em, gửi kèm các bác top mã bđs mạnh theo PTKT nha cả nhà

1 Likes

HDC-DXG lại chạy tiếp. DIG chạy sau 1 chút, giờ còn giá đỏ -2%, giá đẹp.

2 Likes