Cao thủ vào ăn hàng BĐS hôm nay?

, ,

Vòng này mình chia chiến thuật 2 mang cho an toàn. Mình đặt 1 cửa vào 1 mã VN30 chưa tăng và đang có tiền vào để ăn T+ nếu TT bị chỉnh. Nhưng nếu TT ko chỉnh, các mã đầu tư vẫn sẽ ko ảnh hưởng.

F0 nhiều vô kể, họ nghe các chiên da dọa giờ vào là bắt đúng đỉnh nên sợ. Đợi chỉnh. Mà nó éo chỉnh cho. Xuống xong cuối phiên toàn rút chân =))) Khôn như các ông, thì tạo lập nó đi ăn mày hết rồi.

Đa số các cao thủ TA, và chiên za tuổi 18-20 đều ko có ăn đoạn 1220-1250 này. Vẫn dưới sân ga đợi tàu.

1 Likes

Nhưng nói đi phải nói lại, AE đoạn này ko phải là lúc đua theo dòng tiền. Ko nên đua tím, nếu có giá đỏ sẽ tốt hơn. Đoạn này ko nên full MG.

1 Likes

Vẫn chưa có gì chắc chắc về tt cả, mịa vn30 cứ kéo chỉ số thế lày khó chốt quá bác

vẫn chưa có phiên đảo chiều thực sự. Vậy mới khó nhỉ? kaka

Nó mà kéo lên 1k3 bằng VN30 mới đau đầu bác nhỉ

Thị trường khỏe quá xuống tý lại bật. Chứng tỏ đội CIK còn nhiều. A e có hàng ôm chặt ăn lãi kép

Đã sẵn sàng cho vòng mới của cổ BĐS.

VGC kìa pro/pro kg chơi hả

Ko bro. mình ko thích đua tím bao giờ. :slight_smile:

ban đầu mình thấy nó mạnh hơn thị trường ,mà ngại thằng tuấn mượt quá,đợt rồi bị GEX nó vặt lắm ớn lạnh kg dám vào,hic

Vòng này mình đã chấm DXG, canh lên.

DXG thì mình chả sợ gì,thấy tay to hấp thụ sạch dân t+,chắc sắp bay rồi…

DXG tiền tay to vào nhiều nhất nhóm BĐS, ko có dấu hiệu bán ra. Chủ tịch và Quỹ ngoại đang setup cho thương vụ CB (99% thành công).

1 Likes

DXG mua trong nền 27-28. Vượt 29 gia tăng. Muc tiêu 1 giá 35, mục tiêu 2 giá 48.

1 Likes

Vnindex sẽ vượt mây thôi. Dòng tiền bên ngoài quá lớn.

đoạn này vnindex mình tham khảo thôi,chứ cổ ngon cổ mạnh nó vẫn cứ chạy thôi,hihi

Nhóm BĐS đang có 1 nền hỗ trợ đẹp

1 Likes

Chào bác Quý, bác thật đẳng cấp, HDC quá nét luôn

3 Likes