Cấp báo: L14: Đáy quanh đây!

Hồi xưa anh Tuấn A7 rủ tôi mua L14 lúc tổng Licogi thoái vốn, khi đó L14 giá đang 12-13 tôi khi đó chưa có nhiều tiền như bây giờ lại đang kẹt deal riêng, thành ra kẹt vốn mà nhỡ mất nhịp ngon nhất của L14, nhớ lúc đó anh Tuấn còn hàn vi hàng tuần phi con xe cũ lên gặp anh Lý để bàn việc. Đi theo có mấy ae và khi đó có chú Hoài, chú Thuần, thời gian sau có chú Nhân mèo.
Trước đại hội cổ đông 2014 anh em tụ tập tôi có lên chơi, về mua một ít L14 nhưng tiếc mãi vì hồi đó bận đánh hàng rác.
Nam Minh Phương như trái thơm sắp đến ngày chín, giá đợt này là thiên thời vùng đáy, tôi tin ko bao giờ là muộn cho những nhà đầu tư chân chính hái quả ngọt khi đồng hành cùng A7 !

8 Likes

Nhịp này các đại ca bảo giá 250k còn rẻ !

1 Likes

sáng nay e múc đc 600 cp giá 100

1 Likes

Siêu cp test đáy, rung lắc xong sẽ ấn nút phi về 250k

Con nào lên CE đầu tiên: DIG, L14 hay CEO ?

Ngọt nước mà mua ít thế ?

Dòng BĐS đều đang tạo đáy . L14 cũng vậy . Mọi người tưởng CEO không chạy nhưng nó đang là nhịp rũ bỏ những NĐT nửa mùa , kiếm lời bạc vụn và cắt lỗ thôi ! Sau khi hấp thụ hết lực bán đáy của NĐT cá nhân là CEO nó phi kinh hoàng đấy !

Bác bỏ qua kho vàng của l14 là cty lfi thì giở rồi . Lfi cuôi năm ipo xong thì l14 có thể hạch toán lợi nhuân đầu tư tài chình bèo nhất cũng ngàn tỷ đó

1 Likes

Chưa tính nam minh phương lợi nhuân bèo cũng 5000 tỷ , còn 2 dự án khác phù ninh , thanh thủy chưa cần nói

Lfi anh A7 nói năm nay IPO nhưng giờ chưa có thông tin gì hết, ko biết kịp ko đây bác

1 Likes

Dự định quý 4

1 Likes

Có thông tin cụ thể cụ báo ae tham gia đầu tư LFI cho đủ hàng chất

Còn thông tin chia Cổ tức sao lâu quá vậy bác ơi.

1 Likes

L14 giá này quá ngon

DM lại chuẩn bị thoát hầng thôi

L14 về 6x thì hãy mua nhé

Tất cả sẽ phải quy hàng A7! Tôi chưa bao giờ nghi ngờ điều đó.

1 Likes

Có j qua động thiên thời sinh hoạt nhé

1 Likes

Nay múc thêm L14, CEO, DIG

Em múc thêm l14 giá 98 rồi bác ơi