Câu chuyện chứng sỹ lúc vnindex hấp hối...........................=

Thế là đúng rồi, phím hàng kg ăn được thì phải mang tiền túi ra bắn trả tk người ta chớ bác. Sao lại kệ người ta thế được :rofl: :rofl: :rofl:, kệ thế chúng nó chẳng cào mặt kêu gào

2 Likes

@MrKhoai ơi, bản gà sang đây chơi với Bác Only cho vui nào

3 Likes

Chơi làm gì nữa. Cho mấy thằng lái lợn chơi mình đi. Ăn được nhiều tiền thì bỏ ra mà xây dựng đất nước chứ đừng chạy ra nước ngoài nhé

1 Likes

Helu e @TueLinh … sang pic mới bác @onlyU9 giao lưu chém gió @Mrkhoai ơi… TT ntn chứng cháo đau đầu… :grin:

2 Likes

Ptc đáy chưa bác, giá này múc được chưa ạ

1 Likes

vâng em cũng ăn đc 1 đoạn PTC 55-65 chị ạ

2 Likes

“Thánh nữ” đây rồi bà con ơi…xây dựng đất nước cơ ???

1 Likes

rất đồng cảm bản gà Khoai đang kẹp GEX

lại nhớ cách đây 1 năm trước khi bác mượt đưa Gex lên 52, cái lúc mua được giá 24 sao thấy khó quá vì nó đi ngang 3 năm cái vùng này. Thế mà giờ đây nó còn về được 1x

thế mới nói short lợi hại, oánh sập cả giá cổ phiếu thấp hơn cả lúc index 900 điểm

8 Likes

thôi, các bác cũng kêu là đáy thật r.

3 Likes

dạ. em cũng ko hiểu nổi luôn ạ. Vix còn giá 8 trong khi cổ tức 12%, 6% tiền mặt.

2 Likes

Vnindex đoạn này đúng kiểu xây 2 năm đập 2 tháng . Hoạt động 15 năm trên chứng trường phải nói đây là lần đầu tiên only chứng kiến đi nhanh như vậy. Ngày xưa chưa có công cụ phái sinh nên chắc đỡ hơn. Giờ từ ngày đẻ ra mấy hợp đồng phái sinh phải nói đi nhanh thật.

7 Likes

cứ làm vài chục cái fl nữa là về giá cân bằng thôi bác Giàng ô lý nhỉ

1 Likes

tôi định hình được dòng nào sẽ phải dẫn dắt rồi. Có điều CÁI muốn short tới bến nên chưa động thủ thôi

9 Likes

Thôi tự nhủ rằng đập nhanh rơi nhanh thì lại có “game” mới nhanh hơn. Nhà “cái” biết lứa f0 mới vào thị trường hung hăng nên xử dụng margin bừa bãi … nên sẽ headshot F0 bằng cách này. Những cú rơi thẳng tắp như này giống hồi Covid sẽ tốt hơn là cưa bàn chân …

1 Likes

F0 bọn e lại đợi bác dẫn dắt đây

1 Likes

Thôi chuồng hết cho nó nhanh

Bao năm vẫn thắc mắc sao bác @onlyU9 để avater Cường $ nhỉ :thinking:

CSV của cụ có vẻ Short sợ, Xanh bất chấp miệt mài

1 Likes

bạn thân Cường

em họ của Cường