Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Tự mở pic mà lùa gà đi.
Cổ mà BLĐ ko là cổ đông lớn, tk vệ tinh Đạt đánh lên pht thêm xong đạp chia 4 cho ối ra hết mà đòi ăn của nó.

6 Likes

ếch ẩn đó cụ, nó không như dig ĐHCD nhiều lần, ĐHCD drh vài chục người nhưng tỷ lệ chiếm hơn 60%

Tuỳ, muốn ăn của mấy ông Holdings thì tranh thủ ăn đoạn nó kéo lên phát giấy cho nhỏ lẻ lấy tiền.
Muốn hô thì lịch sự đi chỗ khác hô, không muốn đập chén cơm của ai.

4 Likes

Lập pic riêng hoặc vô pic cp của nó mà pr. Nó ngon bán nhà, huy động người nhà, ae múc tội zi pr cho thiên hạ ăn

2 Likes

Xẹo nhe

1 Likes

Quân tử tự mở pic cho SANG bác
Đừng như cây TẦM NGỬI
:sweat_smile:

3 Likes

Hít bóng ít th. Toàn ăn k nói có

2 Likes

Đã confirm với thầy @Sieucophieu12345 ,chuẩn là drh là công ty con của ceo group bác à

2 Likes

Fake hay real đó bác

1 Likes

Chuẩn bác ạ ,drh tuần sau mút chỉ

3 Likes

Chém

1 Likes

Ơ kìa bác để 2 chú cuội đó diễn lùa gà, vịt chớ

2 Likes

E k múc drh đâu mà thấy bác kia nói nên nay có hỏi thầy ,thầy bảo chuẩn là ceo đã thâu tóm drh rồi bác ,e diễn làm gì ,mua bán tuỳ thuộc các bác

2 Likes

Cười sảng :rofl::rofl::rofl:
Nói dối 1 lần xem như đùa vui, nói dối nhiều lần và ngày càng khẳng định thì phải xem lại mục đích của bạn.
Jackma real cũng vì vạ miệng mà đi ở ẩn rồi đó Jackma fake à

4 Likes

Với mấy con chiên như bác trên f này dạng ếch ngồi đáy giếng thôi ,đến lúc tin ra rồi thì lại rên cái điệp khúc :“biết thế”

Nảy giờ em đang thủ vai con chiên đó, thấy nick A7 ko hoạt động cứ tag vào gọi Thầy cho có uy tín, vì miệng nói có ai thèm nghe, cứ phải bú tên người khác, danh tiếng người khác.
“Biết thế” mời xơi, tôi đây biết “thằng Đạt” kkk

2 Likes

Biệt thự “rộng như công viên” của Trường Giang được định giá, con số khiến ai nấy ngỡ ngàng (24h.com.vn)

Thiên hạ cứ an tâm nhé. BDS nếu rẻ các đại gia
sẽ xuống tiền mua hàng ha nhé

3 Likes

Các bác lúc nào cũng có tư duy ôm cổ nào thì cổ các bác thơm ,là nhất.Tin tức ra thì người ta cập nhật cho thì phủ nhận,rồi lúc nào cũng kiểu tự nhận tao là giỏi nhất :)) ngứa hết cả d…

1 Likes

Ngứa thì trị sớm đi, để bộng luôn đó.
Nhắc nhẹ lần cuối, đây là pic CEO, có tự trọng thì cung cấp thông tin chính xác về CEO, còn đi nói phét thì nói ít thôi, nói nhiều quá tôi ngứa mắt không để yên đâu.

4 Likes

Sợ quá cơ ấy :joy:bh đưa thông tin ra k phản biện được thì lại đem cái giọng gì ra doạ vậy

1 Likes