Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Call magin và chán nản hết r. Ai thoát dc sớm mới dám mua lại và mới còn tiền mua. Ai full bds kẹt hàng hết ko còn sức mua

Vẫn nhớ bác chủ pic rất tâm huyết
Tầm ceo 90 thì phải, bác ấy có đập 1 lô đất dự án để gia tăng số lượng
Nhiều anh em lúc đó đập tiền đập đất vào nhiều lắm, nhớ ông Mon cũng vào Dig mấy lô đất
Nhanh quá mới đó gần 1 năm đã qua
Năm nay đúng là khó quên trong đời đánh chứng :slightly_smiling_face:

2 Likes

Call cả tiền tk và đất luôn

Tui phải xin thua các bác ai lại đi
đập ĐẤT NỀN vô múc cổ chớ
Chỉ cố chuyển đổi lời từ cổ sg NỀN th
:sweat_smile:

1 Likes

Đâu, tuỳ lúc chứ bác
Như giai đoạn bây giờ cổ đất ngon hơn, tăng nhanh thanh khoản tốt. Đất bên ngoài giờ đang giảm mà lại tắc thanh khoản cần tiền bán ko đx. Nói chung cân đối các loại tài sản thôi bác, ko phải lúc nào ôm đất cũng là an toàn nhất đâu :sweat_smile:

Giai đoạn cuối năm ngoái Tam Anh nó tăng điên loạn quá, ai cũng fomo cả. :sweat_smile: nghĩ lại vẫn rất phê bác, trải nghiệm hold 1 con cổ hơn 1 năm cũng đâu phải nhiều người có được kkkkk.

3 Likes

Như vậy topic này lớp nđt cũ rất đông, hung hãng đã ra đi ko còn ai trong topic này nữa. Cp ceo đã vào tay cá mập hết rồi. Nđt mới bây giờ tha hồ có cơ hội làm giàu

1 Likes

Những người bạn kể tên còn đủ mặt và vẫn mua thêm tại vùng giá vừa qua.
Chỉ là mỗi giai đoạn người ta xác định việc gì quan trọng hơn, chia sẻ ae đã chia sẻ hết rồi, vòng mới người mới lại hô, cứ thế con cổ ngày càng cô đặc win-win, đừng chê bai người khác để nâng mình, cá mập cá ốm cá ta cá tây cá tịch đợt vừa rồi cũng bị xẻo thịt, hô hào kiểu đó không hay tí nào.

20 Likes

Ko hô hào đó là sự thật

1 Likes

Còn thấy chú mày 6 thág vãn ngoi lên hàm ý chim lợn vô dụng lắm sống cho ra sống vào

1 Likes

Đọc có hiểu ko mà bảo chim lợn chú em. Danh mục của tôi luôn có Ceo, chỉ có điều anh em ngày xưa hô hào khiếp quá, theo đó nhiều người cũng tan cửa nát nhà, thế nên sẽ có nhiều ý kiến trái chiều

2 Likes

Cái nick của chú nó xỏ xiên vài tháng trước ầm ầm rồi h cũng chẳng ai thèm để ý, pic này không hô hào ai mua bán tùy mn, còn ai cũng có cv riêng kiếm tiền ko dỗi hơi cả ngày mang mõm đi chém gió

1 Likes

Tan cửa nát nhà hay không đều do mình hết.
Còn tâm lý đổ tại người này người kia thì còn nát tiếp vài cái nhà nữa (nếu còn).
Có gấp 10 lần số lượng người trong Topic này thì tổng lại vẫn là nhỏ lẻ thôi, sức đâu mà hô hào ảnh hưởng được tới thị trường…
Thông minh lên đi bạn.

5 Likes

Sợ tan thì đừng làm gì hết, nhất là đầu tư. Nếu ko từ hàng hoá, bds, rau cỏ, đều thua thiệt.
Nên hỏi sao ng ta hô, có ng sống có ng ăn, và sao mình tan. Vì cuộc sống mà ;))

Ra đời, khóc thì về mẹ nuôi. Cs ko ai đỡ m, thua thiệt là do ko tỉnh táo, thì làm gì cũng thiệt, kể cả việc thuần túy cũng là ng yếu kém

1 Likes

Hô hào dụ dỗ nhỏ lẽ là ko gì hết hả, trời cũng có mắt, tk cũng cháy hết chứ có đùa đâu

1 Likes

Tất nhiên là thông minh chứ chú lo gì. Cần thì mình show tk lãi Ceo cho chú thấy nè

Mấy thằng hung hăng, hô hào đi hết rồi, ko thấy xuất hiện topic nữa

1 Likes

Mình vẫn im lặng gom hằng ngày :smiley:

1 Likes

■■ tính ra tôi F0 vào mà chưa rớt cổ nào từ 12.2021 , mà còn mua thêm nữa chứ :smiley: thấy bình thường … chắc có năng khiếu kiểm soát cảm xúc để đánh chứng CMNR , ko có cảm xúc gì hết kkk , thấy giảm là mua éo nói nhiều

4 Likes

E cũng chào chị :)))

3 Likes