Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Cứ tận hưởng những gì đang có đã - chỉ có điều dài hơi thì CEO đang chứng tỏ hàng VIP đấy.

Khả năng anh em cầm CEO đa phần đã định giá được chứ không phải đám F0 Fomo nữa đâu

8 Likes

CEO cả phiên hôm nay quá khỏe, cầu đỡ giá trần liên tục, ngược pha với DIG luôn

2 Likes

Cái cảm giác vẫn chung thủy với CEO trong khi bao nhiêu người đã dứt áo ra đi, và bây giờ CEO như 1 em gái đăng quang hoa hậu quay lại đền đáp cho ae mình vì lòng chung thủy ấy, thích nhỉ :smiley:

7 Likes

CEO hnay CE được vì bên HNX, để ý các cp tăng tốt hnay đều bên HNX :))

1 Likes

Quên nhanh thật, như chưa hề có cuộc chia ly nào nhỉ kkk

1 Likes

CEO bán hàng ầm ầm. 4 đợt nữa cho tới cuối năm. Rồi còn lợi nhuận từ singapore shoptel bán năm rồi + tồn kho đc tăng giá 20% bán năm nay.

Thấy tiền không hà. Tím bao nhiêu cây cho đủ

2 Likes

cứ túc tắc nhặt thôi. cứ giá đỏ, sàn thì nhặt. tím thì lại thôi ko đua các bác ạ.

1 Likes
1 Likes

Các bác có đi sai thì phải sửa chứ k để thị trường dowtrend giai đoạn phục hồi kinh tế, mấy ông hô dowtrend nghe mắc mệt

1 Likes

Tư duy đầu tư nhiều khi rất đơn giản nhưng mà đa số NDT làm cho nó trở nên phức tạp

1 Likes

Phân tích đủ các loại trên đời

1 Likes

Một lần nữa nhắc cho anh em nhớ, có 3 chỉ báo xui VKL @Ga_con_78 @Tuan_Anh_Le2 bác @Thudao anh @Tuong_Huynh …em phân tích khoa học nhưng đợt này kèm theo tâm linh nè

• CT sáng nay livestream (as normal cha này livestream là có biến), thị trường ăn vả và DIG không lên được (CEO ngon khả năng cao là do CT khuyến nghị đám T3 bán hết CEO sang DIG hết rồi)
  • Thằng upbo bắt đáy DIG và giờ DIG đi nạng tập 2, VNI đi nạng tập 3.
  • Thằng đần Thái Phạm hình như kêu bắt đáy rồi giết short gì đó, VNI sẽ tiếp tục đi nạng cho đến khi TP nói " cash is king " nhé.
20 Likes

Các bố trên cứ im mồm là đâu vào đấy, mà ô CT live lằm live lốn thế các bác, tầm này là khó đoán nhất nên tốt nhất ngồi im

1 Likes

Mình không rõ, nghe báo là livestream từ đầu phiên sáng.

Còn việc CP mình cũng nói nhiều trên topic này, các bạn đừng tưởng lấy CP ra thị trường đi lên, cứ cp chạm đến đâu bóp méo đến đó thì thị trường nát.

4 5 6 tháng cũng được nha bác, thì lúc đấy hàng em cũng đc khớ khớ, chứ giờ vẫn còn hơi ít =)))

2 Likes

Bữa thấy có lịch live trên mạng thật

2 Likes

Lúa năm nay mất mùa, lương thực lại tăng cao, lạm phát đến cửa nhà rồi mà các ông các bà vẫn k chịu trú ẩn tài sản thì ối zời ôi lắm

2 Likes

live lúc sáng lúc +30 điểm, live xong chiều rơi luôn 11 điểm, vậy là tổng vụ live stream rơi hơn 40 điểm.:))))

2 Likes

Đúng r anh.
Công nhận nghĩ lại đúng thật.
Khứa upbo bắt đáy dig nặng vía vcl :rofl:

2 Likes

Ô hay, anh phân tích có dẫn chứng và số liệu chứ có nói oan ai méo đâu.

1 Likes