Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Hôm trước năm nớn sang P, thấy cửa sống rõ hẳn. Hnay ae vào live cổ vũ CT hold chặt P nhé

2 Likes

ông ct cà ra vát này ngừng hô CEO, DIG tới cuối năm là anh em giàu sang thiệt chứ ko chơi đâu

1 Likes

phải nói là vía nặng, room vip CT hôm qua ông nào cutloss bđs đu dầu chắc hôm nay … à mà thôi bỏ đi

2 Likes

cũng đang hóng xem có đc đi ăn cỗ không đây, haha.

2 Likes

quào, mấy em ngân hàng có vẻ cũng chọn hôm nay để đua khoe sắc tím cùng bđs đây kkk

1 Likes

Gà baby bữa nào rảnh viết đôi dòng share kinh nghiệm lên huy hiệu “Thanh viên gạo cội” cho ae đi, chứ a dậm chân mãi tv mới chán quá chú kkk

1 Likes

anh cứ lên đây chơi vs mọi người.
còm men tích cực thì mau lên gạo cội lắm :hearts:

1 Likes

Khổ cái a nói xàm xàm thì ok chứ tán gái cưa cẩm này nọ như ae lại ko hay kkk

1 Likes

oke anh nói gì cũng đc miễn là đúng là chính mình thì thôi :smiley:
chơi game lúc lên top server nó k có vui bằng cái hành trình mình đạt đc top đâu anh :smiley:
hạnh phúc đôi khi nó là 1 quãng đường

1 Likes

Gạo cội nói hay quá ạ :upside_down_face::upside_down_face::upside_down_face:

2 Likes

kk, 1 mind vs chú điểm này. Danh hiệu gạo cội quả là xứng đáng :laughing:

1 Likes

em chỉ là gạo cuội mõm thôi ạ =))) mn đừng giá em gà cao quá =)) em gà thích lắm :rofl: :rofl: :rofl:

Nỡm ạ =)))

1 Likes

Công nhận tim của chú lên khiếp thật, 1k-2k/ngày. Anh dõi theo Gà ghê lắm

2 Likes

Người nhiều tim, trái tim nhiều ngăn như này ong bướm lắm. Hay lừa tình mấy cô nhẹ dạ :))

1 Likes

Haha em để ý anh với anh Cá từ lúc 200 tim mà giờ cũng cả nghìn rồi. Nói gì gạo cội nơ ron thần kinh sản sinh thơ liên tục =)))

2 Likes

Phải chi Admin có chương trình quy đổi tim ra thóc cho ae mùa này thì đỡ biết mấy kkk

2 Likes

em nhà “ăn vạ hội” hội lầy lội mà =))

1 Likes

đâu đâu =)) cô nào nhẹ dạ để lừa phát :rofl:

Admin quy đổi tim ra bia 1k/1chai thì Gà được hơn két rồi. Anh mới 1 chai :frowning:

1 Likes