Cháu A7 đã ăn 1 siêu cổ 26 lần tk, và thị trường đang có một cổ y hệt

Biết sao mà mấy bác nói không ai tin không vì mấy bác toàn ngồi đoán tiền trong túi ngươi ta có bao nhiu.

Giá này thì 10tr múc vội. Chứ giá 1xx mà nhà ct mua thì mới sợ

Đợi xem. Đến ct hbc còn đăng kí 10tr mà

Giá này bèo rồi. Nhìn quanh nào là gex, hbc,… đều có động thái mua vào giá thấp này rồi. A e bán rẻ để họ múc cho về một mối kéo cho dễ

Muốn biết ai tốt sấu ít nhất mình cũng phải tiếp xúc với người ta bác đã đến dig chưa đã nói chuyện với lãnh đạo chưa đã đi xem họ làm việt chưa toàn là đoán mò rồi nói linh tinh.

Bác nhìn xem lãnh đạo úp bô cổ đông vậy có tin dc k

bảo mua 5tr xong mua 150k là thấy uy tín rồi :))))

Cứ để hôm nay xem thật hay giả nhẽ. Tin a7 đưa ra đấy. Tôi thấy tử chưa tin tức nào a7 đưa là là đúng về dig toàn lùa để nhỏ lẻ bu vào đỡ giá

t thấy mấy hôm nay anh 7 đưa tin cứ bị sai sai sao ấy :)))

Toàn các ông cầm đc 1 2 tuần tới 1 tháng là cùng mà cũng quan tâm ngta đúng sai cơ à. Cái tin mua 10tr cứ để xem có ra tin ko là biết mà. Ai đi lừa biết ngay

Còn muốn ý kiến với a7 ít nhất bác cũng phải nói chuyện được với a7 phải tiếp xúc mới đánh giá được đằng này toàn nge đồn thổi media mà đã tin rồi .có hiểu tại sao gọi là định hướng dư luận không .ai đứng sau để định hướng dư luận và định hướng theo ý của ai.cái đó cần suy nghĩ.

Mua Cp thì phải biết phân tích, tìm hiểu và có niềm tin vào dn chứ đừng tin bố con thằng nào trên này.

Đúng. Mà cũng chưa hẳn. Phân tích phân teo xong cũng chết trùm khúc vừa rồi hết

Nha chu tich ko mua thằnng khác nó tóm cty luông. Kkk

Vấn đề không phải là phân tích vấn đề là đi thực địa đi tiếp xúc lãnh đạo đi xem họ làm việt mới đầu tư được.

CHỦ TỊCH MÕM… Hôm nay CHẠY NHANH còn kịp… VNI SẮP TÌM ĐÁY MỚI

Tích cực rồi , anh em cẩn thận bán đáy lại cắn lưỡi nhé

Chuẩn rồi. Tầm này các chủ tịch sẽ đều muốn mua cổ vào rồi. Ch bao công mới thoát đc dn nhà nước. Giờ lại rơi vào tay đứa khác. Chắc tức mà chết

Ông cũng mõm đó thôi vì tui biết ông là cái thăng đếch nào mà tin ông trong khi tui chưa biết ông ra sao.

KSB. DHC. Chu tich mua het ròi. Kkk