CHÉM GIÓ quán!

@Doccocaubai1988 mấy thằng ngâu thường đi theo vết xe đổ của mấy thằng tây ngu.

1 Likes

Bác phân tích làm gì họ đợi bctc ra mới tính mà. Lúc đấy yên tâm P chiết khấu vài chục % nữa

thằng khuyên bán bsr 31-32 thì chúng nó coi là chim lợn
thằng hô xiêu xóng thì coi là chân ái suy cho cùng vẫn là tham
dầu giảm thì dowjones tăng mạnh quả này thì ối zồi ôi lắm dễ lại về máng lợn như 2018

1 Likes

Ông quần bò xoá Pic đổi nick rồi bác ạ

bà con nhớ cầm chắc để có thể đc đi vào nòng đất cùng xiêu xóng
cho đến nay thì mấy thằng chắc phục a rồi chứ ko lại bảo a chim lợn các chú cứ ngồi soi chart dầu với tắm dầu đi là vừa

Dã man đấy. Quả này mà bác chuẩn thì lão hô P lại bị chửi cho sml. Ối dồi ôi

Bác làm như ai cũng như cổ đông của bộ ba huyền thoại ấy (điển hình là thằng rách đấy),ae ở đây chung nhận định thì vào chém gió thôi.ăn thì tiền có chia cho người ta đâu mà thua lại phải ý kiến.

Crude 105 với brent mà thủng 110 thì dễ lại có nhiều tiếng than khóc

rách sao đc bằng thằng có cái mác 10 năm kinh tế kế hoạch mang ra lòe thiên hạ

Chú có vẻ hằn học với người có chuyên môn nhỉ,hay là ko dc học nên thù đời?

bán cả đi anh em ơi

thị trường này hồi là để bán đó

a chẳng hằn học gì cả bởi vốn dĩ a rất ghét mấy thằng ảo tưởng có cái mác nọ kia nhưng thực tế thì nó cũng đéo bằng ai cả nên a khinh thôi

1 Likes

Chắc ae họ cũng chạy qua ăn ké hàng xóm hết rồi bác.thôi tạm dừng chém.có con cẩu nó cứ chạy theo đớp thế này cũng ko vui.

1 Likes

Chốt lãi thôi

haha, thèm thịt ■■■ quá, tự nhiên ông nói tới

ai từng tham gia 3xx thì ai chẳng biến thằng vớ vẩn hô xiêu xóng này có cái vẹo đếu gì đâu

Nhìn xót thôi, gđ vừa rồi cầm cổ nào cũng oẳng cả. Có điều p mình chốt nhẹ thoát ra thấy nó tăng thêm chút cộng hô hào thấy hay là mình ra sớm quá. Giờ thì lại thấy hợp lý quá.

khuyên chúng nó chốt 31-32 nó bảo là chim lợn
thằng hô hào xúi fomo nó nghĩ là chân ái cuộc đời trong khi hồi xưa nó là thằng sáng hô mua chiều nó enter bán

cụ @JCVD đâu rồi? lên định hướng cho anh em đi chứ cụ? anh em nhớ kỷ luật cho bản thân nhé, sáng cv cả ngày mới về lên động viên anh em!