Chủ đề cực nóng ! Ck kiếm vài chục % quá dễ, nhưng để giàu có cả đời, lên đại gia nghìn tỷ và hơn thế phải làm thế nào?

Anh CR7 mấy nay đi đâu mà mất hút còn mẹ hàng lươn nhỉ

Về 2x CR7 lại lên hô làm vòng mới

Sợ còn dưới mệnh đó

Đất cứ phải 5 năm nữa trở ra mới sốt lại, lúc ý mới dễ lùa lứa gà mới, chê bank in giấy, trú ẩn cổ đất, 500k rẻ rách, giàu sang phú quý, chỉ dùng mấy văn vậy thôi là ăn tiền

Đéo có gì hot

7 nó húp mấy chục tỷ của các con nhang rồi, mỗi con nhang nộp 170 củ. có 300 đến 500 con nhang nộp tiền ngu. Cơ quan nhà nước vào thu thuế thu nhập đi

2 Likes

Chia buồn với bạn nhé

đi ăn cháo lòng với công tuyền năm nớn rôi

1 Likes

Vào hốt nó giùm cái vụ lừa đảo úp bô

Ông đọc báo cáo ngày hôm qua về tình hình hoạt động kinh doanh 6 tháng đầu năm và dự kiến cuối năm chưa. Nếu chưa thì tải về mà đọc đi. Đọc 1 lần không hiểu thì đọc 2 lần, 2 lần mà vẫn không biết mình ngu ở đâu thì đọc 3 lần. Đến lần thì 4 mà vẫn không biết mình ngu ở đâu thì nên cắt lỗ đi là vừa.

1 Likes

Báo cáo ở đâu đấy bác ơi?

tôi giờ theo lao thì phải theo thôi. Bỏ 8 tỷ ra mua DIG vì nghe giang hồ đồn về sự tử tế của lão già này. Ai ngờ tài khoản chia 3 lần, chán thật. Tôi làm quan chức nên tiền ko là vấn đề. Mấu chốt để xem thử độ tử tế của tên A7 thôi

1 Likes

làm quan chức mà rảnh rổi lên đây vậy bác

Kinh nhờ, tao cũng làm quan chức mà có mỗi 8 chiệu :grin:

Tháng 11 năm ngoái mình bán CEO từ 2x đến 4x, sau nó lên tận 100 mà thấy ghê gớm thật. Bh lại về vạch xuất phát r. Một mã cổ phiếu khiến nhiều người đổi đời, cả tốt lẫn xấu :))

Nói ngứa zái bố. Mày sắp bị tóm rồi đấy. Đồ ngu

A7 chia sẻ tư duy, còn Bạn đầu tư thì Bạn phải tìm hiểu doanh nghiêp, đủ tin tưởng thì hãy đầu tư, lời thì ăn, thua tự chịu, không đổ lỗi nhé !

2 Likes

Bạn cho mình nhận ra 1 điều là ko phải thằng nào có tiền cũng khôn, không những thế mà còn ngu vãi đạn :joy::joy::joy:. Tiên trách kỷ hậu trách nhân.

Làm quan chức mà tiền ko vấn đề chắc đớp dc của dân cũng ác nhỉ. Chuând bị vào lò đi

Dạy con nhang đệ tử vứt pe đi, giá nào cũng là rẻ mà cũng lắm đứa ngu tin cho dc