Chủ đề cực nóng ! Ck kiếm vài chục % quá dễ, nhưng để giàu có cả đời, lên đại gia nghìn tỷ và hơn thế phải làm thế nào?

nói chung trên này toàn gẻ rách với bưng bê nên các cụ cứ từ từ thôi, vội gì…

Đội a7 cứu tao với

Dcm lũ ác ma, thất đức

im mẹ mồm đi bác, đang cứu đấy cứ hò hét lộ mẹ hết bài

Anh Em hãy thoát hàng đi, không theo được A7 đâu. Chỉ có những người kiên định như Em thôi, nhất thì ra đê, nhì thì xanh cỏ. Thân ái !

Thằng ku 7 này hỗn quá, chửi nhau và kêu gọi đàn em chửi nhau. Nên bọn anh sẽ tiễn thằng ku em này ÂM VỐN CHỦ sở hữu vì bồi thường thiệt hại. Xem trình ku này nó dại như thế nào khi vô DIG CEO

Vậy nó mới ảo tưởng. Trình còi lao vô mua DIG giá 95, tức mua DIG với giá 57.000 tỷ. ối giồi ui cái trình

Rõ khổ mấy thằng thánh chửi, học cách chửi theo thầy ông nội 7x2 giờ im mõm hết rồi. Còn thằng 7x2 sắp vào chữ 7x2 = 14, đồng nghĩa với L14 của nó. 14 = chắc tử. Và chính cái chân Hội đồng bơm vá L14 của nó đưa nó vào ngưỡng TỬ

1 Likes

thôi bây giờ đừng chửi nhau mà ae nên chia sẻ thông tin hữu ích của DN để xây dựng cộng đồng cổ đông vững mạnh nhỉ: thứ nhất DN như cái nồng bàn ấy lãnh đạo thì như bọn mafia chuyên đi úp bô và tốc váy là chính, thằng marketing cổ 7 thất hứa thì sống như cái pòi, nói chung DN rất tốt ae nhé, nó dưới 200k thì cứ cưa đầu chủ tịt mà đinh mạnh ninh thằng 7 mõm nó bảo cưa đầu mà đéo biết cưa đầu gì hâhhaa chắc cưa đầu b rồi ae à

Thằng ku 7 nhìn đây mà làm gương, anh từng ĐẬP cho con HBC từ 60 cắm cái mỏ về 10 bởi khoản PHẢI THU THÔNG BÁO PHẢN HỒI Ý KIẾN CỔ ĐÔNG | Hbcg.vn

Nên các bác có ý định vô DIG thì tắt ý định đó đi. ĐẬP cho về 12

Thầy 7 sau lần này ko biết tìm con j hô hào lừa đảo đánh lên hay về ở ẩn luôn rồi. Mà ăn đợt sóng upbo nhỏ lẻ này thì ăn bao nhiêu đời mới hết được tiền.

1 Likes

7 mõm trốn rồi, giờ nhiều đứa nó đang đi tìm đó

Để lại hậu l14 thảm

Cụt bằng lần, 95 cụt về còn 25

Dig 15 ceo 12 l14 30, toàn những siêu cổ

L14 mà về 10 múc tạm được nhỉ :)) CEO thì chờ về 8 còn DIG chờ về 9 là chơi được

HOT!!! Ko biết đại gia nghìn tỷ còn thở ko???

Cú DIG này tiễn L14 đi hơi xa, thậm chí rời sàn. Và thằng ku 7x2 kể như xong

1 Likes

Mr TT cứ lịm dần các bác ạ! ko biết sắp hôn mê chưa? sàn hàng loạt ý?