Chủ tịch MaI Hữu Tín + TTF = Trọn 1 Niềm Tin

Ae còn thở ko :muscle:

TTF là công ty tốt đấy mà đấy là của mấy năm sau , vẫn còn âm vốn chủ thì lãi khi nào phải đủ lực gỡ lại trong 1 năm thì mới gọi là ngon

Cha con thằng gạch Đồng Tâm Long An nó âm mưu, con đăng ký mua 1, cha âm thầm bán 10 giá 17 bây giờ chúng nó đêm tiền gửi ngân hàng hưởng lãi, đi du lịch trời tây…còn chúng ta ở đây thở oxy

1 Likes

Nay có TÍM ko các bác :purple_heart::purple_heart::purple_heart:

Từ 18 mà nó về tầm này tím cả tháng cũng không thắm vào đâu… nó cho anh em đu đỉnh hết…

1 Likes

2024 to the moon

1 Likes

Ôm thôi tin tưởng chủ tịch, 1 là ôm tiền, 2 là tiền ôm :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

1 Likes

A e ngủ đông thôi chờ mùa xuân tươi sáng

Giờ này còn mơ

1 Likes

Ơ chủ tịch mua 10 triệu cp, an ủi cđ :grin::grin::grin:

Cơn bĩ cực đã qua (đặt biệt 8 tháng qua) , TTF đáy rồi, bây giờ nó sẽ tăng bền vững trở lại. TTF đã hồi sinh, Doanh Nghiệp tỉ đô chỉ còn là vấn đề thờ gian, hy vọng là không xa…

1 Likes

Các anh em, ai còn cầm hàng nhỉ?

1 Likes

Còn bác ơi kẹt cao quá :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

Kệ thui :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Anh Tín thật cao thủ cho người chưa mua thì thấy TTF thơm, nhưng khi mua xong nhìn sang cổ khác thì ko khác gì bị tra tấn … Móa nó

1 Likes

Khi bạn chán nản nhất bán đi thì phi thui :grin::grin::grin::grin:

Cũng bán bớt rồi mà nó cũng trơ ra chứ phi gì… Chắc bán hết qua con khác. Đợi nó phi rồi tính …nghiệt quá.

Thấy cổ đông lớn mua nhiều có cho em về bờ ko đây :heart_eyes::heart_eyes:

1 Likes

Ko phải tự nhiên họ lại mua đâu, hihi

2 Likes

Con trai bầu Thắng đăng ký mua vào 1 triệu cổ phiếu Gỗ Trường Thành (TTF) | Tin nhanh chứng khoán có gì ko nhỉ