🌹 Chúc mừng Ngày Quốc Tế Phụ Nữ 8-3

1 Likes

Topic đặt nặng vấn đề giải trí.
I like it.

3 Likes

3 Likes

Con LHG thanh khoản kém quá nhưng khá thơm.

4 Likes

Kcn mãi đỉnh. LHG gom đc anh

3 Likes

Anh có biết gì đâu em.

3 Likes

Ghê nhò:))) lì như trâu

2 Likes

Ăn ít ng ta nói mình hôi lông :smile:. Hàng hold là phải chung tình

2 Likes

Thầy Tuyết về khách lại đông nườm nượp

2 Likes

Thích mỗi câu này :new_moon_with_face:

3 Likes

Phiên hôm nay giống phiên bị rút phích quá em.

3 Likes

Kẻ bán người mua vẫn nhộn nhịp. Chợ giờ ko bị ế như trước. Nhưng mua phải khéo không là lại gặp hàng lởm trà trộn

3 Likes

Bank, chứng, kcn, bán lẻ, năm nay mọi ng mua trung, dài hạn là yên tâm. Dòng lẻ: cảng, hoá chất.

4 Likes

Chúc mừng chị em trong gia đình bác Tuyết mùng 8/3 vui vẻ ạ

4 Likes

Mr. Vit: Cửa hàng hoa đó phải không? Tôi đặt 10 lẵng, nội dung “Anh chỉ yêu duy nhất một mình em”.
:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

Anw, thank bác về lời chúc. Chúc anh em 364 ngày còn lại đều ngoan để chị em có ngày 8/3 vui vẻ trọn vẹn :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue:

2 Likes

Sáng nay kiếm được cái ảnh này, gửi đi lung tung các bạn gái chúc mừng, chúc mừng thôi…mà thấy bạn nào cũng cảm động lắm. Thế mới kỳ

2 Likes

Ờ thì cũng phải (giả vờ) cảm động cho các anh còn phát huy lần sau chứ :)))) Em tiết lộ mánh của chị em rồi nhưng bác cũng phải giả vờ như em chưa nói gì nhé :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

Hòa cùng không khí Ngày quốc tế Phụ nữ 8/3, chúc toàn thể chị em (gồm cả những người tự nhận mình là “chị em” :rofl:) trong pic và trên diễn đàn xinh đẹp rạng ngời, đầu tư thành công và luôn nhớ rằng BẠN CÓ QUYỀN HẠNH PHÚC.

Và đừng như em, cả đời theo đuổi hình tượng người đàn bà hấp dẫn.
Đến giờ cũng đã đi được nửa chặng đường, thiếu mỗi chữ “dẫn” nữa thôi :))))

3 Likes

Hihi…năm 2024 VNINDEX1500-1800 m năm 2025 >2000 nhé bác ơi!

2 Likes

Hihi ngày 8/3 hàu như năm nào vờ ni cũng có sắc đỏ giống ngày của chị em

1 Likes